ਵਰੁਣ-ਨਤਾਸ਼ਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੋਇ ਤਿਆਰ , ਇਹ ਸਿਤਾਰੇ ਹੋਣਗੇ ਸ਼ਾਮਲ !

Varun-Natasha’s wedding list : ਅਦਾਕਾਰ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।ਦੋਵੇਂ ਇਸ ਮਹੀਨੇ 24 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਪੰਜਾਬੀ ਵਿਆਹ ਪੰਜ ਦਿਨ ਚੱਲੇਗਾ। ਅਲੀਬਾਗ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਇਸ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Varun-Natasha’s wedding list

ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਕਿ ਵਰੁਣ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਬੁਲਾਉਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਪਰ ਹੁਣ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਦਾਕਰ ਦਾ ਮਨ ਬਦਲ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਰੁਣ-ਨਤਾਸ਼ਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਕੁਝ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੇਲਿਬ੍ਰਿਟੀ ਨੂੰ ਵੀ ਬੁਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੂਰੇ ਉਦਯੋਗ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਜੋ ਵਰੁਣ ਦੇ ਬਹੁਤ ਨਜ਼ਦੀਕ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ।

Varun-Natasha's wedding list
Varun-Natasha’s wedding list

ਇਸ ਸੂਚੀ ‘ਚ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦਾ ਨਾਮ ਪਹਿਲੇ ‘ ਤੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਰੁਣ-ਆਲੀਆ ਦੀ ਜੋੜੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਲਾਹਕਾਰ ਕਹਿਣ ਵਾਲੇ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਨੇ ਵੀ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਅਲੀਬਾਗ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੇ ਵੀ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹੁਣ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਵੇਂ ਫਿਲਹਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ੋਅ ਕਾਰਨ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਹਿੱਸਾ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ, ਇਹ ਵੇਖਣ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵਰੁਣ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਿਸਪ੍ਸ਼ਨ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ, ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਣ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Varun-Natasha's wedding list
Varun-Natasha’s wedding list

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ :ਕਿਸਾਨ ਆਈ. ਟੀ. ਸੈੱਲ ਹੈਂਡਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਸਾਹਮਣੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *