ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਤੋਂ ਥੀਏਟਰ ਮਾਲਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀ ਸੀ ਰਾਧੇ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ, ਹੁਣ ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ – ਮਾਫ ਕਰਨਾ …

Salman Khan Radhe movie: ਥੀਏਟਰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਬੰਦ ਹਨ ਅਤੇ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੀ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਥੀਏਟਰ ਮਾਲਕਾਂ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਰਾਧੇ ਬਾਰੇ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ। ਉਸਦਾ ਮੰਨਣਾ ਸੀ ਕਿ ਸਿਰਫ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਹੀ ਉਸਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਘਾਟੇ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਕਰਨ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਖੁਦ ਵੀ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ਉੱਤੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਅਫਸੋਸ ਹੈ। ਸਲਮਾਨ ਖਾ ਦਾ ਇਹ ਟਵੀਟ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Salman Khan Radhe movie

ਥੀਏਟਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਦਿਆਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਅਫਸੋਸ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਥੀਏਟਰ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਵਿਚ ਮੈਨੂੰ ਕਾਫੀ ਸਮਾਂ ਲੱਗਿਆ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਇਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਹੈ। ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਤੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹਾਂ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਥੀਏਟਰ ਦੇ ਮਾਲਕ / ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਤਕਰਤਾ ਲੰਘ ਰਹੇ ਹੋਣ ਅਤੇ ਮੈਂ ਰਾਧੇ ਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹਾਂਗਾ। ਬਦਲੇ ਵਿਚ, ਮੈਂ ਉਸ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਕਰਾਂਗਾ ਕਿ ਉਹ ‘ਰਾਧੇ’ ਦੇਖਣ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਥੀਏਟਰ ਵਿਚ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੇ ਅਤੇ ਇਹ ਇਨਸ਼ਾੱਲ੍ਹਾ 2021 ਦੀ ਈਦ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਸਾਲ ਈਦ ਦੇ ਦਿਨ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਾਧੇ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓ।”

ਸਿਨੇਮਾ ਹਾਲ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਨੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਪੱਤਰ ਲਿਖ ਕੇ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਰਾਧੇ ਨੂੰ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਲਈ ਇਕ ਅਰਜ਼ੀ ਫਾਰਮ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਭਾਰਤ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਰਾਜਾਂ ਦੇ ਫਿਲਮੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨਗੇ। ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ। ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਦੀ ਫਿਲਮ ਨਾ ਸਿਰਫ ਸਿੰਗਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਮਾਲਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸੁਰਜੀਤ ਕਰੇਗੀ, ਬਲਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਸਿਨੇਮਾ ਘਰਾਂ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਦੀ ਕਿਰਨ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫਿਲਮ ‘ਰਾਧੇ’ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਈਦ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਦੀ ਰਿਵਾਇਤ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ‘ਚ ਰੱਖਦਿਆਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ, ਰਣਦੀਪ ਹੁੱਡਾ ਅਤੇ ਜੈਕੀ ਸ਼ਰਾਫ ਵੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *