ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਸ਼ੇਰਾ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਖ਼ਾਸ ਤਸਵੀਰ

Salman Khan shared a special photo : ਸ਼ੇਰਾ ਦੀ ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਐਕਟਰ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਚ ਦੋਵੇਂ ਜਣੇ ਪੱਗ ਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਨੇ । ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਸ਼ੇਅਰ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ । ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਇੱਕ ਘੰਟੇ ‘ਚ ਹੀ ਛੇ ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕਸ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਨੇ । ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਸ਼ੇਰਾ ਨਾਲ ਨੇੜਲਾ ਬੰਧਨ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਸ਼ੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਹ ਉਸਦੇ ਦੂਜੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਾਂਗ ਉਸ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੈ ਅਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਚੱਟਾਨ ਵਾਂਗ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹਾ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਬਦਲੇ ਵਿਚ, ਅਸੀਂ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਭਾਈਜਾਨ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਤਿਕਾਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਫਿਰ ਵੀ, ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਰਤਨ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਸਾਂਝੇ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ।

ਸਲਮਾਨ ਆਯੁਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਅਗਲੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਅੰਤਿਮ: ਦਿ ਅੰਤਮ ਸੱਚ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਿੱਖ ਸਿਪਾਹੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਤਾਜ਼ਾ ਫੋਟੋ ਵੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਰ ਵੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋ ਗਏ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਪੱਗਾਂ ਬੰਨ੍ਹੀਆਂ ਦਿਖਾਈਆਂ ਹਨ । ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਸਲਮਾਨ, ਜੋ ਕਿ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਗੁਰਪੁਰਬ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਅਵਸਰ ਵੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਲਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ੇਰਾ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਚਿੱਤਰ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਸ਼ੇਰਾ ਨੂੰ ਮੇਲਦੇ ਪੱਗ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜੇ ਪਾਏ ਹੋਏ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ। ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਲਈ, ਉਹ ਨੀਲੀ ਜੀਨਸ ਅਤੇ ਲਾਲ ਪਗੜੀ ਵਾਲੀ ਗੁਲਾਬੀ ਕਮੀਜ਼ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ।

Salman Khan shared a special photo

ਫੋਟੋ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, “ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ … @ ਬੇਿੰਗਸ਼ੇਰਾ.” ਇਹੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਰਾ ਨੇ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਸੀ, “ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਮੌਤ ਸਾਨੂੰ ਅੱਡ ਨਾ ਕਰੇ ਤਦ ਤੱਕ ਤੇਰੇ ਨਾਲ ਖੜੋਤਾ ਰਹੇਗਾ! ਲਵ ਯੂ ਮਲਿਕ @ ਬੇਿੰਗਸਾਲਮੈਨਖਾਨ।” ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਬੌਂਡ ਕਰਦੇ ਵੇਖਿਆ ਹੈ। ਸ਼ੇਰਾ ਦਾ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਹੈਂਡਲ ਉਸ ਦੀਆਂ ‘ਮਲਿਕ’ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਤਾਂ ਉਹ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਅੰਤਿਮ ਦਾ ਲਾਸਟ ਟ੍ਰੁਥ’ ਹੈ । ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਸਰਦਾਰ ਲੁੱਕ ‘ਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ । ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਈ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਲਈ ਵੀ ਤਿਆਰ ਨੇ ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਰਾਜੇਵਾਲ ਨੇ ਉਧੇੜ ਦਿੱਤਾ ਕੇਂਦਰ ਦਾ ਪਰਪੋਜ਼ਲ ਖ਼ਾਲਿਸਤਾਨ ਵਾਲੇ ਪੰਨੂੰ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਏਜੰਸੀਆਂ ਦਾ ਬੰਦਾSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *