IIM ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ, ਜਾਂਚ ‘ਚ ਜੁਟੀ ਪੁਲਿਸ

IIM Ahmedabad student commits suicide: IIMA-ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਮਾਸਟਰ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿਚ ਪੜ੍ਹ ਰਹੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਨੇ ਹੋਸਟਲ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ। ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਥਾਣੇ ਦੇ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਜੇ.ਬੀ. ਅਗਰਵਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 25 ਸਾਲਾ ਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਜੋ ਬਿਹਾਰ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਹੈ, ਇੰਡੀਅਨ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਦੇ ਪੀਜੀਪੀਐਮ ਕੋਰਸ ਵਿੱਚ ਦੂਜੇ ਸਾਲ ਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਸੀ।

IIM Ahmedabad student commits suicide

ਲਾਸ਼ ਕੈਂਪਸ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੋਸਟਲ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਦੇ ਕਮਰੇ ਦੀ ਛੱਤ ਨਾਲ ਲਟਕਦੀ ਮਿਲੀ ਸੀ। ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰਨਾਂ ਦਾ ਅਜੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਅਗਰਵਤ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਉਹ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਮੁਜ਼ੱਫਰਪੁਰ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਹੋਸਟਲ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਕਮਰੇ ਦੀ ਛੱਤ ਨਾਲ ਲਟਕਦੀ ਮਿਲੀ। ਪ੍ਰੀਮਾ ਦਾ ਕੇਸ ਆਤਮਘਾਤੀ ਜਾਪਦਾ ਹੈ। ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲਾਸ਼ ਕੋਲੋਂ ਕੋਈ ਸੁਸਾਈਡ ਨੋਟ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਜੁਟੀ ਹੋਈ ਹੈ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : 26 ਜਨਵਰੀ ਵਾਲੀ ਟ੍ਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਤੋਂ ਡਰਦਿਆਂ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ਲ, ਅਗਲੀ ਮੀਟਿੰਗ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਫੈਸਲਾ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *