ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਤੇ ਇਕ ਫੈਨ ਲੈ ਕੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਅਨੌਖਾ ਤੋਹਫਾ

varun dhawan fan gift: ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਕੁਝ ਹੀ ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ‘ਚ ਬੱਝ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਖਾਸ ਮੌਕੇ’ ਤੇ ਅਲੀਬਾਗ ਵਿਚ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦੇ ਇਕ ਅਨੌਖੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੂੰ ਮਿਲੇ। 21 ਸਾਲਾ ਸਕੈੱਚ ਕਲਾਕਾਰ ਸ਼ੁਭਮ ਮਯੇਕਰ ਪ੍ਰਭਾਦੇਵੀ, ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦਾ ਵਿਆਹ 24 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਅਲੀਬਾਗ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਵਰੁਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅਲੀਬਾਗ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਕੁਝ ਅਨੌਖੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਿੱਤੇ। ਸ਼ੁਭਮ ਮਯੇਕਰ, ਜੋ 15 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਹੀ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦੇ ਵੱਖਰੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇ ਸਕੈਚ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਵਿਆਹ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਵਰੁਣ ਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ 4 ਸਕੈਚ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।

varun dhawan fan gift

ਇਸ ਵਿਚੋਂ ਫਿਲਮ ‘ਕਲੰਕ’ ਲੁੱਕ ਦੇ ਸਕੈੱਚ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ੁਭਮ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿਚ 63 ਘੰਟੇ ਲਏ। ਇਕ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ, ਸ਼ੁਭਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਚਪਨ ਤੋਂ ਬਣੇ ਸਕੈਚ ਵੀ ਗਿਫਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਭਮ ਦੀ ਵਰੁਣ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦੀ ਇੱਛਾ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਇਕ ਵਾਰ ਪੂਰੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। 2018 ਵਿੱਚ, ਸ਼ੁਭਮ ਸਤੰਬਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ। ਭਾਵੇਂ ਉਸ ਮੁਲਾਕਾਤ ਨੂੰ ਡੇਢ ਸਾਲ ਬੀਤ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਉਸ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦੀ ਚਮਕ ਅਜੇ ਵੀ ਸ਼ੁਭਮ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵਰੁਣ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ੁਭਮ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵਰੁਣ ਦੇ ਬਣਾਏ 26 ਸਕੈਚ ਵੀ ਤੋਹਫੇ ਵਜੋਂ ਦਿੱਤੇ। ਇਹ ਸਾਰੇ ਅਨੌਖੇ ਤੋਹਫੇ ਵਰੁਣ ਨੇ ਸ਼ੁਭਮ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੇ ਸਨ। ਸ਼ੁਭਮ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵਰੁਣ ਦੇ ਇੰਨੇ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਨਾ ਸਿਰਫ ਵਰੁਣ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਲੁੱਕਾਂ ਦਾ ਸਕੈੱਚ ਲਗਾਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਬਲਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਕਈ ਵਾਰ ਦੀ ਹਰ ਫਿਲਮ ਵੀ ਵੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਸ਼ੁਭਮ ਨੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਵਰੁਣ ਦੇ ਕੁੱਲ 96 ਸਕੈਚ ਬਣਾਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਟੀਚਾ ਵਰੁਣ ਦੇ 1000 ਸਕੈਚ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *