ਦਿੱਲੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਐਡਵਾਈਜਰੀ

Delhi Traffic Police : ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵਿਸ਼ਾਲ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਕੱਢੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨਾਂ ਦੀ ਪਰੇਡ ਲਈ ਰੂਟ ਤੈਅ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਐਡਵਾਈਜਰੀ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ 2021 ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਤਿੰਨ ਸਰਹੱਦੀ ਇਲਾਕਿਆਂ ਤੋਂ ਖਾਲੀ ਕਰਵਾਏ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਕਾਰਨ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ’ਤੇ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ, ਦਿੱਲੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ ਤੇ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਦੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘਣ ਦੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਿੰਘੂ ਬਾਰਡਰ ਤੋਂ ਸੰਜੇ ਗਾਂਧੀ ਟ੍ਰਾਂਸਪੋਰਟ ਨਗਰ, ਦਿੱਲੀ ਟੈਕਨੀਕਲ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ, ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਡੇਅਰੀ, ਬਰਵਾਲਾ ਪਿੰਡ, ਪੁੰਥ ਖੁਰਦ, ਕਾਂਝਵਾਲਾ ਟੀ ਪੁਆਇੰਟ, ਕਾਂਝਵਾਲਾ ਚੌਕ, ਕੁਤੁਬਗੜ, ਅਚੰਡੀ ਬੋਰਡ, ਖਰਖੌਦਾ ਟੋਲ ਪਲਾਜ਼ਾ।

Delhi Traffic Police

ਡਾਇਵਰਜਨ ਪਲਾਨ : ਐਨ.ਐਚ.-44 / ਜੀ.ਟੀ. ਕਰਨਾਲ ਰੋਡ ਵੱਲ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਆਵਾਜਾਈ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ, ਅਸ਼ੋਕ ਫਾਰਮ, ਜੰਟੀ ਟਾਲ, ਹਾਮਿਦਪੁਰ, ਸੁੰਦਰਪੁਰ ਮਾਜਰਾ, ਜਿੰਦੋਪੁਰ ਮੁਖਮੇਲਪੁਰ, ਕਾਦੀਪੁਰ, ਕੌਸ਼ਿਕ ਕਲੋਨੀ, ਮੁਕਰਬਾ ਚੌਕ ਅਤੇ ਜੀ.ਟੀ. ਕਰਨਾਲ ਡੀਪੂ ਵੱਲ ਮੋੜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਬਵਾਨਾ ਰੋਡ ਵੱਲ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨੂੰ ਜੇਲ ਰੋਡ, ਕੇ ਐਨ ਕਾਟਜੂ ਮਾਰਗ, ਜੀ 3 ਐਸ ਮਾਲ, ਮਧੁਬਨ ਚੌਕ, ਰੋਹਿਨੀ ਈਸਟ ਮੈਟਰੋ ਸਟੇਸ਼ਨ, ਰਿਥਲਾ ਚੌਕ, ਪਾਂਸਾਲੀ ਚੌਕ, ਹੈਲੀਪੈਡ ਪੁਆਇੰਟ, ਉਤਸਵ ਰੋਡ, ਡੀਐਸਆਈਆਈਡੀਸੀ ਰੋਡ ਸੈਕਟਰ -4, ਨਰੇਲਾ-ਬਵਾਨਾ ਰੋਡ, ਚਿੱਤਰਾ ਧਰਮਕਾਂਟਾ, ਡੀ ਐਸ ਆਈ ਆਈ ਡੀ ਸੀ ਚੌਕ ਅਤੇ ਝੰਡਾ ਚੌਕ ਵੱਲ ਮੋੜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਾਂਝਵਾਲਾ ਰੋਡ ਵੱਲ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨੂੰ ਕਰਾਲਾ, ਕਾਂਝਵਾਲਾ ਪਿੰਡ, ਜੌਂਟੀ ਟੌਲ, ਕੁਤੁਬਗੜ-ਗੜ੍ਹੀ ਰੋਡ ਵੱਲ ਮੋੜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

Delhi Traffic Police

ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਸਲਾਹ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ, ਐਨਐਚ -44 / ਜੀਟੀ ਕਰਨਾਲ ਰੋਡ, ਸੰਜੇ ਗਾਂਧੀ ਟ੍ਰਾਂਸਪੋਰਟ ਨਗਰ, ਬਾਦਲੀ ਮੈਟਰੋ ਸਟੇਸ਼ਨ, ਬਾਦਲੀ-ਬਾਵਾਨਾ ਰੋਡ, ਬਵਾਨਾ-ਕਾਂਝਵਾਲਾ ਰੋਡ, ਕਾਂਝਵਾਲਾ ਰੋਡ ਤੋਂ ਅਚੰਡੀ ਸਰਹੱਦ ਅਤੇ ਬਵਾਨਾ ਚੌਕ ਜਾਣੋ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਆਮ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨੂੰ ਜਾਮ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਟੀਕਰੀ ਬਾਰਡਰ ਤੋਂ ਨੰਗਲੋਈ, ਬਪਰੌਲਾ ਪਿੰਡ, ਨਜਫਗੜ੍ਹ (ਫਿਰਨੀ ਰੋਡ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ), ਝੜੌਦਾ ਬਾਰਡਰ, ਰੋਹਤਕ ਬਾਈਪਾਸ (ਬਹਾਦਰਗੜ੍ਹ), ਅਸੋਡਾ ਟੌਲ ਪਲਾਜ਼ਾ ਵਿਖੇ ਵੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *