ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ

Salman Khan viral video: ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਕੁਝ ਵੱਖਰਾ ਹੈ। ਭਾਈਜਾਨ ਰੀਲ ਲਾਈਫ ਵਿਚ, ਜਿੰਨੀ ਸਵੈਗ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਵੀ ਆਪਣੀ ਸਵੈਗ ਦੇ ਨਾਲ ਜੀਉਂਦੀ ਹੈ। ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਵੀ ਉਹ ਅਕਸਰ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦਿਆਂ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਕਈ ਵਾਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਫਾਰਮ ਹਾਉਸ ‘ਤੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਉਹ ਖੁੱਲੀ ਸੜਕ’ ਤੇ ਸਾਈਕਲ ਲੈਂਦਾ ਹੈ।

Salman Khan viral video

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਸਵਿਮਿੰਗ ਪੂਲ ਵਿਚ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਫਲਿੱਪ ਮਾਰਦੇ ਹੋਏ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਭਾਈਜਾਨ ਬੈਨਡ ਅਪ ਸਟਾਈਲ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਸਨ।

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਲੌਕਡਾਉਨ ਦੌਰਾਨ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਕਈ ਵਾਰ ਫਸਲਾਂ ਉਗਾਉਂਦੇ ਅਤੇ ਕਦੇ ਆਪਣੇ ਘੋੜਿਆਂ ਨਾਲ ਖੇਡਦੇ ਵੇਖੇ ਗਏ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਉਸਨੇ ਤਿੰਨ ਗਾਣੇ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਘੋੜ ਸਵਾਰੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਹੁਤ ਦੇਖੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਘੋੜੇ ਪ੍ਰਤੀ ਉਸ ਦੇ ਪਿਆਰ ਬਾਰੇ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ। ਇਹ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸ਼ੂਟ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਹ ਦਿਲਚਸਪ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਤੀਰ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਸਿੱਧਾ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ਤੇ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *