ਐਕਸ਼ਨ ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮ Pushpa 13 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗੀ ਰਿਲੀਜ਼

Pushpa 13 release date: ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਸਟਾਰ ਅੱਲੂ ਅਰਜੁਨ ਦੀ ਪਿਛਲੀ ਫਿਲਮ ਆਲਾ ਵੈਕੁੰਠਾਪੁਰਮੂਲੋ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ, ਟੀਵੀ ਤੇ ​​ਅਤੇ ਨੈੱਟਫਲਿਕਸ ‘ਤੇ ਖੂਬ ਹਿੱਟ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਨੂੰ 2020 ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਿੱਟ ਫਿਲਮ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬਹੁਤੀ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਪੁਸ਼ਪਾ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਦੀ ਤਰੀਕ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਦਿਆਂ, ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿਚ ਦੇਖਣ ਲਈ ਭਰੋਸਾ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ 13 ਅਗਸਤ 2021 ਨੂੰ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ ਪਾਨ ਇੰਡੀਆ ਬਹੁ ਭਾਸ਼ਿਤ ਫਿਲਮ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਸੁਕੁਮਾਰ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖੀ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਤੇਲਗੂ, ਤਾਮਿਲ, ਹਿੰਦੀ, ਕੰਨੜ ਅਤੇ ਮਲਿਆਲਮ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

Pushpa 13 release date

ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਅੱਲੂ ਅਰਜੁਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਰਸ਼ਮਿਕਾ ਮੰਡਾਨਾ, ਧਨੰਜੈ ਅਤੇ ਸੁਨੀਲ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਮੁਥਮਸੈਟੀ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਮੈਥਰੀ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਦੇ ਅਧੀਨ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੇਵੀ ਸ੍ਰੀ ਪ੍ਰਸਾਦ ਆਪਣਾ ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਆਲੁ ਅਰਜੁਨ ਸਟਾਰਰ ਆਂਧਰਾ ਦੀਆਂ ਪਹਾੜੀਆਂ ਵਿਚ ਲਾਲ ਚੰਦਨ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਚੱਲ ਰਹੀ ਮਿਲੀਭੁਗਤ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਸੁਣਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਲਾਲਚ ਵਿਚ ਡੁੱਬਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਨਿਰਮਾਤਾ ਨਵੀਨ ਯਾਰਨੇਨੀ ਅਤੇ ਰਵੀ ਸ਼ੰਕਰ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ, “ਅਸੀਂ ਪੁਸ਼ਪਾ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਮਿਤੀ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਰਦਿਆਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਪੈਨ ਇੰਡੀਆ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਰੱਖਦਿਆਂ ਇਹ ਐਕਸ਼ਨ ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਰੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕੇ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਆੱਲੂ ਅਰਜੁਨ ਮੈਸਿਵ ਸਟਾਰ ਪਾਵਰ ਹੈ, ਸਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਇਸ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ। ਪੁਸ਼ਪਾ ਦੀ ਮਨੋਰੰਜਕ ਕਹਾਣੀ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਅਸੀਂ ਹਾਜ਼ਰੀਨ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਅਤੇ ਜਬਰਦਸਤ ਧਾਰਨਾਵਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਹਾਂ। ”

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *