ਅਭੈ ਦਿਓਲ ਨੇ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਤੇ ਫਰਹਾਨ ਅਖਤਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਹੀ ਇਹ ਗੱਲ

Hritik roshan Abhay Deol: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਅਭੈ ਦਿਓਲ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਵੈੱਬ-ਸੀਰੀਜ਼ 1962 – ਦਿ ਵਾਰ ਇਨ ਹਿਲਜ਼ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਭੈ ਜੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ, ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ’ ਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਭੈ ਨੇ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਹੈ।

Hritik roshan Abhay Deol

ਅਭੈ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਵਿਚ ਕਈ ਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ। ਦੇਵ ਡੀ, ਓਏ ਲੱਕੀ-ਲੱਕੀ ਓਏ, ਸੋਚਾ ਨਾ ਥਾ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾ ਮਿਲਗੀ ਦੌਬਾਰਾ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦਿਆਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਿਆ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿੰਦਾਗੀ ਨਾ ਮਿਲਗੀ ਦੌਬਾਰਾ, ਅਭੈ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ, ਫਰਹਾਨ ਅਖਤਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਫਿਲਮ ਦੋਸਤੀ, ਪਿਆਰ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਸੀ। ਅਭੈ ਨੇ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਰਿਤਿਕ ਅਤੇ ਫਰਹਾਨ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਭੈ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਟਰਿਪ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਸਾਲ 2021 ਵਿੱਚ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਦੋਵਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਟਰਿਪ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *