ਜੌਨੀ ਲੀਵਰ ਦੀ ਧੀ ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਾਂਸ, ਫੈਨਜ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ – ਆਲੀਆ-ਅਨਨਿਆ ਨਾਲੋਂ ਸੌ ਗੁਣਾ ਵਧੀਆ – ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Johnny Lever Jamie Lever: ਜੌਨੀ ਲੀਵਰ ਇੱਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਹੈ। ਉਸਦੀ ਧੀ ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਵੀ ਇੱਕ ਸਟੈਂਡਅਪ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਕਾਮੇਡੀ ਵੀ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਵਾਂਗ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਹੈ। ਪਰ ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਂ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਨਕਲ ਅਤੇ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਸਮੇਂ ਤੇ ਉਹ ਇਸ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਵੀ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਕਈ ਡਾਂਸ ਵੀਡਿਓ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ‘ਮੁਕਾਬਲਾ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਾਂਸ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਸੀ।

Johnny Lever Jamie Lever

ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫਰ ਰਾਜੇਸ਼ ਜੇਠਵਾ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 15 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ, ‘ਉਹ ਆਲੀਆ, ਅਨਨਿਆ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਟਾਰ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲੋਂ ਸੌ ਗੁਣਾ ਵਧੀਆ ਹੈ।’

ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਜੌਨੀ ਲੀਵਰ ਨਾਲ ਇੱਕ ਕਾਮੇਡੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਸੀ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਾਲ 2012 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਟੈਂਡਅਪ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਵਜੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ‘ਕਿਸ ਕਿਸ ਕੋ ਪਿਆਰ ਕਰੂਨ’ ਅਤੇ ‘ਹਾਉਸਫੁੱਲ 4’ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *