ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਤੈਮੂਰ ਤੇ ਇਨਾਇਆ ਦੀ ਇਹ ਪਿਆਰੀ ਤਸਵੀਰ

Kareena Kapoor Khan Taimur: ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੇ pregnancy period ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਨੌਵਾਂ ਮਹੀਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੂਜੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਤੈਮੂਰ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੀ ਇੱਕ ਪਿਆਰੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੀ ਚਚੇਰੀ ਭੈਣ ਇਨਾਇਆ ਨੌਮੀ ਖੇਮੂ ਦੇ ਨਾਲ ਖਾਣਾ ਥਾਉਂਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Kareena Kapoor Khan Taimur

ਦੋਵੇਂ ਫੋਟੋਆਂ ‘ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਜ਼ੋਰ-ਸ਼ੋਰ ਨਾਲ ਹੱਸ ਰਹੇ ਹਨ। ਫੋਟੋ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ਕੀ ਇਹ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਪਿੱਛੇ ਮੁੰਡੇ ਵੀ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ, ਕਰੀਨਾ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਕੁਨਾਲ ਖੇਮੂ ਅਤੇ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਪਿੱਛੇ ਬੈਠੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫੋਟੋ ਧੁੰਦਲੀ ਹੈ. ਕਰੀਨਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਸਾਲ 2012 ਵਿੱਚ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਚਾਰ ਸਾਲ ਬਾਅਦ, ਕਰੀਨਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾਂ ਬਣ ਗਈ, ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੈਮੂਰ ਰੱਖਿਆ।

ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕਰੀਨਾ ਗਰਭ ਅਵਸਥਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ। ਉਹ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਜਣੇਪਾ ਬ੍ਰੇਕ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ’ ਚ ਰੁੱਝੇਗੀ। ਕਰੀਨਾ ਨੇ ਗਰਭ ਅਵਸਥਾ ਦੌਰਾਨ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਲਾਲ ਸਿੰਘ ਚੱਢਾ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਪੂਰੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *