ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਬੋਲੀ ਬੋਲਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਅਦਾਕਾਰ ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੇ , ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਵੀਡੀਓ

Bollywood actor Ranveer Shorey : ਅਦਾਕਾਰ ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੇ ਨੇ ਅਮਰੀਕੀ ਪੌਪ ਗਾਇਕਾ ਰਿਹਾਨਾ ਅਤੇ ਗ੍ਰੇਟਾ ਥਾਨਬਰਗ, ਜੋ ਵਾਤਾਵਰਣ ਦੀ ਸੰਭਾਲ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਦੀਆਂ ਕਿਸਾਨੀ ਅੰਦੋਲਨ ਪ੍ਰਤੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦੋਲਨ ਦਾ ਹੁੰਗਾਰਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੇ ਨੇ ਇਕ ਗਾਣਾ-ਸਾਂਝਾ ਵੀਡਿਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿਚ ਇਕ ਗਿਟਾਰ ਹੈ । ‘ਰਿਹਾਨਾ ਤੋਖਣਾ, ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਮੋਢਿਆਂ ‘ ਤੇ ਬੰਦੂਕ ਚਲਾਉਣ ਲਈ । ਗਰੇਟਾ ਅਨਪੜ੍ਹ ਹੈ, ਉਸਨੇ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਕਰਦਿਆਂ ਪੱਪੂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੀ ਦੁਆਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 4.7 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਰੀਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਲਿਖਿਆ, ‘ਵਾਹ! ਮੇਰਾ ਇਹ ਗਾਣਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਚੰਗਾ ਹੋਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਪਸ਼ਟ ਸੰਦੇਸ਼ ਦੇਣ ਕਾਰਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ‘ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੇ ਨੇ # ਇੰਡੀਆ ਟੋਟੋਜ਼ਰ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਗ੍ਰੇਟਾ, ਜੋ ਦੋ ਵਾਰ ਨੋਬਲ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪੁਰਸਕਾਰ ਲਈ ਨਾਮਜ਼ਦ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਲ 2019 ਵਿਚ ਟਾਈਮ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਤੋਂ ਪਰਸਨ ਆਫ਼ ਦਿ ਈਅਰ ਅਵਾਰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ, ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੇਈ ਅਨਪੜ੍ਹ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਰਨੌਤ ਨੇ ਵੀ ਗ੍ਰੇਟਾ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਰਿਹਾਨਾ ਦੇ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸਨੂੰ ਮੂਰਖ ਦੱਸਿਆ ।

Bollywood actor Ranveer Shorey

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਰਿਹਾਨਾ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਦੀਆਂ ਕਈ ਫੋਟੋਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਰਵਾਇਤੀ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਹੁਣ ਰਣਵੀਰ ਸ਼ੋਰੀ ਨੇ ਵੀ ਗ੍ਰੇਟਾ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਰਾਏ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 2 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਯੂਜ਼ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰਿਹਾਨਾ, ਗ੍ਰੇਟਾ ਅਤੇ ਮੀਆਂ ਖਲੀਫਾ ਵਰਗੀਆਂ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਹਸਤੀਆਂ ਦੇ ਟਵੀਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰਾਲੇ ਨੇ ਕਿਸੇ ਦਾ ਨਾਮ ਲਏ ਬਿਨਾਂ ਅੰਦਰੂਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਸੀ । ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨੇ ਇਕੋ ਝੀ ਟਵੀਟ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੋਟਲੀ ਦਾ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਇੰਟਰਵਿਊ, ਬੁਲਾਤੇ ਬੰਬ, ਆਹ ਸੁਣੋ ”26 ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਗੱਦਾਰ ਕੌਣ”…!Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *