ਬਿੱਗ ਬੌਸ 14 ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੂਬੀਨਾ ਦਿਲਾਕ ਨੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਸਾਹਮਣੇ ਕੀਤਾ ਖੁਲਾਸਾ , ਕਿਹਾ – ਆਤਮਹੱਤਿਆ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ

Bigg Boss 14’s house : ਛੋਟੀ ਬਹੂ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ, ਰੁਬੀਨਾ ਦਿਲਾਕ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 14 ਦੀ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਦਾਅਵੇਦਾਰ ਹੈ। ਰੁਬੀਨਾ ਆਪਣਾ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਰੱਖਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਕ ਵੱਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੇਠ ਲਿਖੀ ਹੈ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਟਰਾਫੀ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਰੂਬੀਨਾ ਅਤੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਵਿਚਾਲੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਲੜਾਈ ਹੋਈ ਸੀ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਉਸਨੇ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਰਾਖੀ ਉੱਤੇ ਪਾਣੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਬਾਲਟੀ ਡੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤੀ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਐਪੀਸੋਡ ਵਿੱਚ, ਜਿੱਥੇ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੂੰ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਕਾਸਟ ਕੀਤਾ, ਉਥੇ ਰੁਬੀਨਾ ਦਿਲਾਕ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ‘ਤੇ ਰਹਿਣਗੀਆਂ।

Bigg Boss 14’s house

ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਪ੍ਰੋਮੋ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਜਦੋਂ ਸਲਮਾਨ ਰੁਬੀਨਾ ਦੇ ਰਵੱਈਏ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਿਛਲੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਾਰੇ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਲਮਾਨ ਅਭਿਨਵ ‘ਤੇ ਵੀ ਗੁੱਸੇ ਹੁੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ । ਸਲਮਾਨ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ‘ਅਭਿਨਵ, ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਵਿਗਿਆਨੀ ਆਦਮੀ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਦੱਸੋ, meanਦਾ ਅਰਥ ਹੈ, ਜਲੀਲ, ਗੰਦੀ, ਗਰੀਬ. ਮੈਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਬੁਰਾ ਕੀ ਹੈ. ਰਾਖੀ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ।

Bigg Boss 14's house
Bigg Boss 14’s house

ਅੱਗੇ ਅਭਿਨਵ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ‘ਨੀਚ, ਸਸਤਾ ਬਹੁਤ ਗਲਤ ਹੈ’. ਰੁਬੀਨਾ ਦੀ ਭੈਣ ਜੋਤਿਕਾ ਦਿਲਾਕ ਵੀ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ। ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਜੋਤਿਕਾ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਕੀ ਰੂਬੀਨਾ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ, ਜਾਂ ਸ਼ੋਅ’ ਚ ਇਹ ਉਸ ਦੀ ਦਿੱਖ ਹੈ? ‘ ਇਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ, ਜੋਤਿਕਾ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ‘ਇਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਨੂੰ ਸਮਝ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਇੰਨੇ ਮਾੜੇ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ। ਸਲਮਾਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ‘ਉਹ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਗਲਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਗਲਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ’।

Bigg Boss 14's house
Bigg Boss 14’s house

ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਾਰੇ, ਰੂਬੀਨਾ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ‘ਅੱਠ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਤੱਕ ਮੈਂ ਅਜਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਮੇਰੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸੰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਸਨ। ਮੈਨੂੰ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦਾ ਸੀ। ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦਾ ਸੀ। ਇਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਵੀ ਸੀ।ਜੋਤਿਕਾ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਵਿਚ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ‘ਉਹ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ’ ਤੇ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਨੇ ਪਿਆਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।’ ਸਲਮਾਨ ਰੁਬੀਨਾ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ਤੋਂ, ਲੋਕ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਰੁਬੀਨਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਟਾਪ ਹਾਰਸਿੰਗ ਰੂਬੀਨਾ ਰੁਝਾਨ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਸਰਕਾਰ ਅੰਦੋਲਨ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਰਹੀ ਹੈ ਦੁਸ਼ਮਣ- ਸੁਖਪਾਲ ਖਹਿਰਾ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *