ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Shilpa Shetty share video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਆਪਣੀ ਫਿਟਨੈਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਚੌਕਸ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਖਾਣਾ ਅਤੇ ਪੀਣਾ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਰਕਆਉਟ ਤੱਕ ਸਭ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨਿਯਮਤ ਅੰਤਰਾਲਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਆਪਣੀਆਂ ਫਿਟਨੈਸ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਵੀਡੀਓ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਭੁੱਲ ਗਈ। ਦਰਅਸਲ, ਉਸਦੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਜਲੇਬੀ ਅਤੇ ਗੁਰ ਕੀ ਰੱਬੀ ਨੂੰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਉਸਨੇ ਬਹੁਤ ਸੁਆਦ ਚੱਖਿਆ।

Shilpa Shetty share video

ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਜਲੇਬੀ ਅਤੇ ਗੁਰ ਕੀ ਰੱਬੀ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦਿਆਂ ਵੇਖ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਐਤਵਾਰ ਹੈ। ਉਹ ਇੰਨਾ ਬੋਲ ਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪਕਵਾਨਾਂ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ, ਵੀਡੀਓ ਵਿਯੂਜ਼ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ 3 ਲੱਖ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਪਾਰ ਕਰ ਗਿਆ ਹੈ।

ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਜਲਦੀ ਹੀ ਫਿਲਮ ‘ਨਿਕੱਮਾ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਭਾਗਿਆਸ਼੍ਰੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਅਭਿਮਨਿਉ ਦਾਸਾਨੀ ਅਤੇ ਗਾਇਕਾ ਸ਼ਾਰਲ ਸੇਤੀਆ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਅਦਾਕਾਰ ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਅਤੇ ਮੀਜਾਨ ਜਾਫਰੀ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਹੰਗਾਮਾ 2’ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *