ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਰਣਧੀਰ, ਰਾਜ ਕਪੂਰ, ਰਾਜੀਵ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ- ਮੈਂ ਟੁੱਟ ਗਈ…

Kareena Kapoor share post: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਅਤੇ ਰਾਜ ਕਪੂਰ ਦੇ ਬੇਟੇ ਰਾਜੀਵ ਕਪੂਰ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਰਾਜੀਵ ਕਪੂਰ 58 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ ਦਾ ਭਰਾ ਸੀ। ਪੂਰਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ‘ਤੇ ਸੋਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਰਾਜੀਵ ਕਪੂਰ ਦੀ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਨਾਲ ਮੌਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਕਈ ਫੋਟੋਆਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਚਾਚੇ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਪੂਰ ਮੈਨੇਸ਼ਨ ਜਾਂਦੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

Kareena Kapoor share post

ਹੁਣ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਇਕ ਫੋਟੋ ਸੋਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ, ਦਾਦਾ ਰਾਜ ਕਪੂਰ (ਰਾਜ ਕਪੂਰ), ਚਾਚੇ ਰਾਜੀਵ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ, ਰਾਜ ਕਪੂਰ, ਰਾਜੀਵ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ,’ ਮੈਂ ਟੁੱਟ ਗਈ ਹਾਂ ਪਰ ਮੈਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹਾਂ… ‘ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਸ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਰਿਧੀਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਪੋਸਟ ਨੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *