ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Raveena Tandon share video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟਾਂ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦੀ ਹੈ। ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਨੇ ਫਿਰ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਰੱਖੇ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ, ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਭਾਲੂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਸੜਕ’ ਤੇ ਦੌੜਦਾ ਹੋਇਆ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਟਵੀਟ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਆਦਮੀ ਨੂੰ ਸ਼ਿਸ਼ਟਤਾ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ।

Raveena Tandon share video

ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ: “ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਉਹ ਕਰ ਸਕਦੇ ਸਨ ਕਾਰ ਨੂੰ ਰੋਕਣਾ ਅਤੇ ਜਾਨਵਰ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦੇਣ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋ। ਸ਼ਿਸ਼ਟਤਾ ਦਿਖਾਓ।” ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਨੇ ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕੇਰਲ ਦੇ ਵਯਾਨਡ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਾਢੇ ਚਾਰ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਚਾਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਰੀਵੀਟ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਦੱਖਣੀ ਦੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਯਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਕੇਜੀਐਫ ਚੈਪਟਰ 2 ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਅਦਾਕਾਰ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਵੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੱਚ ਬੱਲੀਏ 9 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜੱਜ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਸਮਕਾਲੀ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਦੀ ਹੈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *