ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਗਾਣੇ ਲਈ ਕੀਤੀ ਹੈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ, ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Nora Fatehi viral video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ‘ਛੋੜ ਡੇਂਗੇ’ ਗਾਣਾ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ ਗਈ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਬਿਲਕੁਲ ਵੱਖਰੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਉਸ ਦਾ ਲੁੱਕ ਨਾ ਸਿਰਫ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ, ਬਲਕਿ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਡਾਂਸ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਖਰਾ ਸੀ। ਬੇਲੀ ਡਾਂਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ” ਛੋਟੇ ਦਿਓਗੇ ” ਗਾਣੇ ‘ਚ ਭਾਰਤੀ ਡਾਂਸ ਦਾ ਰੂਪ ਅਪਣਾਉਂਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਵੀਡਿਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਉਹ ‘ਛੋਟੇ ਦਿਓਗੇ’ ਗਾਣੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

Nora Fatehi viral video

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਇਸ ਬਲਾੱਗ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਯੂਟਿਉਬ ਚੈਨਲ ਰਾਹੀਂ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਭਾਰਤੀ ਡਾਂਸ ਫਾਰਮ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਨੋਰਾ ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਵਿਚ ਸਫਲ ਵੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਯੂਟਿਉਬ ‘ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਕ ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਇਸ’ ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਿਤੇ ਸੂਟ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਤੇ ਲਹਿੰਗਾ ਵਿਚ ਨੱਚਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ, ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਅਤੇ ਕਦਮ ਵੀ ਸ਼ਲਾਘਾਯੋਗ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ‘ਛੋੜ ਡੇਂਗੇ’ ਗਾਣਾ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਜੋ ਹੁਣ ਤੱਕ 60 ਮਿਲੀਅਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਗਾਣੇ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਬੋਲ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਨੇ ਵੀ ਵੱਡਾ ਦੰਦ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਗਾਣਾ ਵੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕਾ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੇ ਯੂ-ਟਿਉਬ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੱਡਾ ਧਮਾਕਾ ਵੀ ਕੀਤਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੱਚਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ। ‘ਨਾਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *