ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ‘ਸਾਕੀ ਸਾਕੀ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਡਾਂਸ, ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

Nora Fatehi dance video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਡਾਂਸਰ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਰ ਹੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਹੁਣ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇਕ ਥ੍ਰੋਬੈਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ‘ਸਾਕੀ ਸਾਕੀ ਗਾਣੇ’ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰਾਂ-ਸ਼ੋਰਾਂ ਨਾਲ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਡਾਂਸ ਦਾ ਇਹ ਡਾਂਸ ਵੀਡਿਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਧਮਾਲ ਮਚਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Nora Fatehi dance video

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਥ੍ਰੋਬੈਕ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਫਿਲਮਗਿਆਨ ਦੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਗਾਣਾ ‘ਛੋੜ ਦੇਂਗੇ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਯੂਟਿਉਬ ‘ਤੇ ਅਜੇ ਵੀ ਕਾਫੀ ਧੂਮ ਮਚਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਗਾਣਾ ‘ਛੋੜ ਦੇਂਗੇ’ ਹੁਣ ਤੱਕ 60 ਮਿਲੀਅਨ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਗਾਣੇ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਬੋਲ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਨੇ ਵੀ ਵੱਡਾ ਦੰਦ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਗਾਣਾ ਵੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕਾ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੇ ਯੂ-ਟਿ .ਬ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੱਡਾ ਧਮਾਕਾ ਵੀ ਕੀਤਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੱਚਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ. ‘ਨਾਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *