ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਹੋਏ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ, ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Riteish Deshmukh Genelia D’Souza: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹਨ ਜੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਪੋਸਟ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਹਰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ 2021 ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਨੇ ਵੀਡਿਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਜੇਨੇਲੀਆ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਲਈ ਪਿਆਰ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਵੀਡੀਓ’ ਤੁਮ੍ਹਹਿਂ ਅਪਨੇ ਬਨਨੇ ਕੀ ਕਸਮ ‘ਗਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Riteish Deshmukh Genelia D’Souza

ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਦੀ ਇਹ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਵੈਸੇ ਵੀ, ਅੱਜ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ 2021 ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ, ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਹਿਭਾਗੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤੋਹਫੇ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਨੇ ਵੀ ਜੇਨੀਲੀਆ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਫਿਲਮ ਬਾਗੀ 3 ਵਿੱਚ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਅਤੇ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ, ਉਹ ਕਈ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰੇਗਾ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਜਦੋਂ ਜੇਨੇਲੀਆ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਤੁਝ ਮੇਰੀ ਕਸਮ’ ਨਾਲ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋਇਆ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *