ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ਫੈਨਜ਼ ਲਈ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Sunil Grover Valentine’s Day: ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਨਾ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਹੈ ਬਲਕਿ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰ ਵੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਇਕ ਝਲਕ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਆਈ ‘ਟਾਂਡਵ’ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿਚ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ। ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ ਉਸਨੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਸੜਕ’ ਤੇ ਚੋਲੇ ਕੁਲਚੇ ਬਣਾਉਂਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਵੀਡਿਓ ਨੇ ਇਕ ਪਿਆਰਾ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

Sunil Grover Valentine’s Day

ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ: “ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਚੇ ਹੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਚੋਲੇ ਕੁਲਚੇ ਨੂੰ ਖੁਆਓ।” ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵੈਸੇ ਵੀ ਅੱਜ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ, ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਹਿਭਾਗੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤੋਹਫੇ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਸ ਦਿਨ, ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਚਚਿਆਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਟਾਂਡਵਾ ਸੀਰੀਜ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ, ਗੌਹਰ ਖਾਨ, ਡਿੰਪਲ ਕਪਾਡੀਆ ਅਤੇ ਜ਼ੀਸ਼ਨ ਅਯੂਬ ਵਰਗੇ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ। ਇਸ ਲੜੀ ਵਿਚ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਦੇਖਣ ਯੋਗ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ‘ਗੱਬਰ ਇਜ਼ ਬੈਕ’ ਅਤੇ ‘ਭਾਰਤ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਵੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਨਿਭਾਅ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਨੇ ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *