ਉੱਤਰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ‘ਚ ਲਗਾਤਾਰ ਧੁੰਦ ਦਾ ਕਹਿਰ ਜਾਰੀ

Frequent fog continues: ਉੱਤਰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਠੰਡੇ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਰਾਹਤ ਮਿਲੀ ਹੈ, ਪਰ ਸਵੇਰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਹੀ ਧੁੰਦ ਵਿੱਚ ਛਾਈ ਹੋਈ ਹੈ। ਸੋਮਵਾਰ, 15 ਫਰਵਰੀ, 2021 ਨੂੰ ਉੱਤਰੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਦੀ ਪਰਤ ਵੇਖੀ ਗਈ। ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਵੇਰੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਈ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੰਘਣੀ ਧੁੰਦ ਪਾਈ ਗਈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਉੱਤਰ ਪੱਛਮੀ ਰਾਜਸਥਾਨ ਅਤੇ ਕੱਛ ਦੇ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦਰਮਿਆਨੀ ਧੁੰਦ ਰਹੀ। ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿਚ ਏਅਰ ਕੁਆਲਟੀ ਇੰਡੈਕਸ ‘ਤੇ, ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਹਵਾ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਜੇ ਵੀ’ ਬਹੁਤ ਮਾੜੀ ‘ਦੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿਚ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਹਵਾ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੀ ਹਵਾ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ‘ਸੰਜਮ’ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿਚ ਆ ਗਈ ਹੈ।

Frequent fog continues

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ 15 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਦੇ ਕਰੀਬ ਸਵੇਰੇ 8 ਵਜੇ ਹੈ। ਅੱਜ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਾਪਮਾਨ 25-26 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੱਕ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਹਲਕੀ ਧੁੰਦ ਦੇ ਨਾਲ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ 8.6 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਰਿਹਾ। ਇਹ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਦੋ ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਘੱਟ ਸੀ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਵੋਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ, ਦੇਖੋ ਸ਼ਹਿਰ ਬਠਿੰਡਾ ਤੋਂ LIVE ਤਸਵੀਰਾਂ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *