ਕਰਨਵੀਰ ਬੋਹਰਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਤੀਜੀ ਧੀ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ, ਲਿਖਿਆ- ‘ਮੇਰੇ ਨਵੇਂ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ …’

Karanveer Bohra’s third daughter : ਟੀ.ਵੀ ਅਦਾਕਾਰ ਕਰਨਵੀਰ ਬੋਹਰਾ ਦੀ ਪਤਨੀ ਟੀ ਜੇ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦਸੰਬਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੇਟੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਹੁਣ ਕਰਨਵੀਰ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਤੀਜੀ ਧੀ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਕਰਨਵੀਰ ਆਪਣੀ ਤੀਜੀ ਧੀ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਬਲੈਕ ਐਂਡ ਵ੍ਹਾਈਟ, ਕਰਨਵੀਰ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਮੋਢੇ ਨਾਲ ਫੜ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬੱਚੀ ਮੁਸਕਰਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਨਵੀਰ ਦੇ ਘਰ ਜੁੜਵਾਂ ਧੀਆਂ ਦਾ ਜਨਮ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਕਰਨਵੀਰ ਤਿੰਨ ਧੀਆਂ ਦਾ ਪਿਤਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਤੀਜੀ ਧੀ ਦੇ ਸਵਾਗਤ ਲਈ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ। ਹੁਣ ਕਰਨਵੀਰ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਤੀਜੀ ਧੀ ਦੀ ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਰਨਵੀਰ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ,’ ਮੇਰੀ ਨਵੀਂ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਮਿਲੋ ‘। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟੀਜੇ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਤੀਜੀ ਧੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਟੀਜੇ ਅਤੇ ਕਰਨਵੀਰ ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਪਿਆਰੀ ਛੋਟੀ ਲੜਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

Karanveer Bohra’s third daughter

ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਸ ਤੀਸਰੀ ਧੀ ਦਾ ਨਾਮ ਕਰਨਵੀਰ ਅਤੇ ਟੀਜੇ ਦੁਆਰਾ ਜੀਆ ਵਨੈਸਾ ਬਰਫ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਟੀ ਜੇ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਨੇਡਾ ਵਿਚ ਇਕ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਕਰਨਵੀਰ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ ਜਦ ਕਿ ਟੀਜੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਨ ਨੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ ਜੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਸੀ। ਕਰਨ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਨੱਚਦਾ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ । ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਰਨਵੀਰ ਬੋਹਰਾ ਇਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਟੀਵੀ ਅਦਾਕਾਰ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਫਿਲਮਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸਾਲ 1990 ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਫਿਲਮ ਤੇਜਾ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਕਈ ਹਿੱਟ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਤਿਹਾੜ ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆਏ 80 ਸਾਲਾਂ ਬਾਪੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਮੈਂ ਸਰਹੱਦ ਵੀ ਰਿਹਾ ‘ਤੇ ਖੇਤਾਂ ‘ਚ ਵੀSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *