ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ-ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਨਾਗਰਜੁਨ ਦਾ ਸਾਥ, Brahmastra ਵਿਚ ਹੋਵੇਗਾ ਇਕ ਖਾਸ ਰੋਲ

Nagarjuna Nagarjuna Ranbir Kapoor: ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਯਾਨ ਮੁਖਰਜੀ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਮਾਤਰ’ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਹੈ। ‘ਬ੍ਰਹਮਾਤਰ’ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਨਾਅਰਜੁਨ ਅਕਿੰਨੇਨੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਇਕ ਟਵੀਟ ਰਾਹੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਫਿਲਮ ‘ਚ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ, ਆਲੀਆ ਭੱਟ, ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਅਤੇ ਨਾਗਰਜੁਨ ਅੱਕੀਨੇਨੀ ਸਮੇਤ ਕਈ ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

Nagarjuna Nagarjuna Ranbir Kapoor

ਨਾਗਰਜੁਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ,’ ਮੈਂ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਮਾਤਰ’ ਦੇ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ, ਆਲੀਆ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਵਰਗੇ ਅਭਿਨੇਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਤਜਰਬਾ ਸੀ ‘। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਆਲੀਆ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਈਸ਼ਾ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਨਾਗਰਜੁਨ ਨੇ ਆਲੀਆ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਯਾਨ ਮੁਖਰਜੀ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਮਾਤਰ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸੀ ਪਰ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸ ਨੂੰ ਮਾਰਚ 2020 ਵਿਚ ਰੋਕਣਾ ਪਿਆ ਸੀ। ‘ਬ੍ਰਹਮਾਤਰ’ ਇਕ ਬਜਟ ਫਿਲਮ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਅਯਾਨ ਮੁਖਰਜੀ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਅਯਾਨ ਦੀ ਵੀ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਦੌਰਾਨ ਵੀ, ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਵੀਐਫਐਕਸ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਸਾਲ 2019 ਵਿਚ 150 ਡਰੋਨ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਫਿਲਹਾਲ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ਿੰਗ ਡੇਟ ਦਾ ਐਲਾਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *