ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ਗੁੰਡੀ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਹੋਇਆ ਰਿਲੀਜ਼, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Sapna Choudhary teaser release: ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ਗੁੰਡੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਵਿਚ ਸਪਨਾ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਲੁੱਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਗਾਣੇ ‘ਚ ਸਪਨਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦਮਦਾਰ ਕਿਰਦਾਰ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਸਪਨਾ ਨੇ ਇਸ ਗਾਣੇ ਦੇ ਪੋਸਟਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਟੀਜ਼ਰ ਦੀ ਇਕ ਝਲਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Sapna Choudhary teaser release

ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਇਹ ਗਾਣਾ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਗਾਣੇ ਵਿਚ ਸਪਨਾ ਦੀ ਲੁੱਕ ਕਾਰਨ ਹੈ। ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਠੰਡੀ ਦਿਖ ਰਹੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਮੋਸ਼ਨ ਟੀਜ਼ਰ ਸਪਨਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਪੈਂਟ ਕਮੀਜ਼ ਅਤੇ ਬੰਦੂਕ ਪਾ ਕੇ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਚਲਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਪਨਾ ਦੁਆਰਾ 24 ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 64 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਸੁਪਨਾ ਪਹਿਲਾਂ ਨਹੀਂ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ।

ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਗੁੰਡੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਪੋਸਟਰ ਵੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਦਮਦਾਰ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਇਹ ਗਾਣਾ ਕਦੋਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫਿਲਹਾਲ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਰ ਇਹ ਗਾਣਾ ਜਲਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਗਾਣਿਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਇਹ ਵੀ ਇੱਕ ਸੁਪਰ ਹਿੱਟ ਹੋਏਗੀ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦੋ ਰਾਏ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਪਿਛਲੇ 2 ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਲਗਭਗ 5 ਤੋਂ 6 ਨਵੇਂ ਗਾਣੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਏ ਹਨ। ਉਸਦੇ ਨਵੇਂ ਗਾਣਿਆਂ ਜਿਵੇਂ ਚਟਕ ਮੱਤਕ, ਕਤਲ, ਚੰਦਰਵਾਲ ਨਾ ਸਿਰਫ ਪਸੰਦ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਬਲਕਿ ਯੂ-ਟਿਉਬ ‘ਤੇ ਵੀ ਕਾਫੀ ਧੂਮ ਮਚਾ ਰਹੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *