ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਬੇਟੀ ਸਮਿਸ਼ਾ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਜਨਮਦਿਨ

Shilpa Shetty share video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਇਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਸਮਿਸ਼ਾ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾਇਆ। ਬੇਟੀ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਆਪਣੇ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਿੱਧੀਵਿਨਾਇਕ ਮੰਦਰ ਗਏ ਸਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਗਣਪਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਸਮਿਸ਼ਾ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੁੰਦਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ।

Shilpa Shetty share video

ਗਣਪਤੀ ਪੂਜਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਅਤੇ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਮਹਾਂਲਕਸ਼ਮੀ ਕੋਰਸ ਦੇ ਕਿਬਾ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਗਏ ਸਨ। ਇੱਥੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਬੇਟੀ ਸਮਿਸ਼ਾ ਦੇ ਹੱਥੋਂ ਕੇਕ ਕੱਟਿਆ। ਇਸ ਜਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਪੂਰਾ ਕੁੰਦਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ, ਸਮਿਸ਼ਾ ਲਈ ਬਣੇ ਸੁੰਦਰ ਕੇਕ ਵੀ ਵੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿਚ, ਅਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਮਿਸ਼ਾ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਕੇਕ ਦੀ ਮੇਜ਼ ਨੂੰ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਫੁੱਲਾਂ ਦੇ ਇਕ ਪਾਸੇ ਇਕ ਵੱਡਾ ਸਤਰੰਗੀ ਪਲੇ ਕਾਰਡ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ’ ਸਮਿਸ਼ਾ ‘ਅਤੇ’ ਇਕ ‘ਮਤਲਬ ਸਮਿਸ਼ਾ ਇਕ ਸਾਲ ਦੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਸ਼ਿਲਪਾ ਅਤੇ ਰਾਜ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਵੀ ਸਮਿਸ਼ਾ ਦੀ ਜਨਮਦਿਨ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਸਿੱਧੀਵਿਨਾਇਕ ਮੰਦਰ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਇੱਕ ਪਿਆਰੀ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਸਮਿਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਸਮਿਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਗੋਡਿਆਂ’ ਤੇ ਤੁਰਦੀ ਅਤੇ ਖੇਡਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਮਿਸ਼ਾ ਖਿਡੌਣੇ ਵੀ ਚੁੱਕਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *