ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਗੀਤਕਾਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਈ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ, ਦਾਨ ਕੀਤੇ 5 ਲੱਖ

Neha Kakkar 5 lakh: ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨਾ ਸਿਰਫ ਵਧੀਆ ਗੀਤ ਗਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਹਰ ਸਮੇਂ ਉਸ ਦੀ ਉਦਾਰਤਾ ਦੀ ਵੀ ਚਰਚਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਈ ਵਾਰ ਆਪਣੀ ਤਰਫੋਂ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਦਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸਦਾ ਲਈ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਗੀਤਕਾਰ ਸੰਤੋਸ਼ ਆਨੰਦ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੇ ਸੈੱਟ ਉੱਤੇ ਮਿਉਜ਼ਿਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਪਿਆਰੇਲਾਲ ਨਾਲ ਆਏ ਸਨ। ਸੰਤੋਸ਼ ਆਨੰਦ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕਰਜ਼ਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿਰੰਤਰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿਚ ਫਸ ਰਹੇ ਹਨ। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨਾਲ ਉਸਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਸੀ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਆਪਣੀ ਤਰਫੋਂ ਪੰਜ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾਨ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨੇਹਾ ਨੇ ਸਮੁੱਚੇ ਸੰਗੀਤ ਉਦਯੋਗ ਨੂੰ ਵੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਇਸ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਮਹਾਨ ਗੀਤਕਾਰ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਉਣ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਨੇਹਾ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵਿਸ਼ਾਲ ਡਡਲਾਨੀ ਨੇ ਸੰਤੋਸ਼ ਆਨੰਦ ਨੂੰ ਵੀ ਮਦਦ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਕੁਝ ਗਾਣਿਆਂ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜੋ ਉਹ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ।

Neha Kakkar 5 lakh

ਇਹ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੰਤੋਸ਼ ਆਨੰਦ ਨੇ ਲਕਸ਼ਮੀਕਾਂਤ-ਪਿਆਰੇਲਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਗਾਣੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਜੇ ਕੋਈ ਪਿਆਰ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਵੀ ਇਹ ਸਭ ਦਾ ਮਨਪਸੰਦ ਹੈ ਅਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੇ ਇਸ ਐਪੀਸੋਡ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੀ ਨੇਹਾ ਨੇ ਸੰਤੋਸ਼ ਆਨੰਦ ਨਾਲ ਉਸ ਗੀਤ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਲਾਈਨਾਂ ਗਾਈਆਂ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਵੈਸੇ, ਇਹ ਪਹਿਲਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਸ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੋਵੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਨੇਹਾ ਕਈ ਲੋੜਵੰਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਚੁਕੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੁਆਰਾ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵੀ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਜੇ ਉਸਨੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਛੁੱਟੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਦਰਸ਼ਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦੇ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਐਪੀਸੋਡ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ ਜਦੋਂ ਪਿਆਰੇਲਾਲ ਸ਼ੋਅ ‘ਤੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਰਗ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲਾਂ ਵੀ ਦੱਸਣਗੇ। ਐਪੀਸੋਡ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਦੇਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *