ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ‘ਚ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਕਹੀ ਇਹ ਗੱਲ

Kangana Ranaut swara bhaskar: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ਤੇ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਅਕਸਰ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਬਿਆਨਬਾਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਕਦੇ ਇਕੱਠੇ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ। ਹੁਣ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ਬਾਰੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Kangana Ranaut swara bhaskar

ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ਚੋਣਾਂ ਲੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੰਸਦ ਭਵਨ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਸਵਾਲ ਖੜਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਭਾਰਤੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਹੈ। ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਗੱਲ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਕਹੀ ਹੈ। ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੀ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਤੇ ਕੰਗਨਾ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ?

ਇਸ ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਜਨਤਕ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਸਨੂੰ ਅਜੇ ਪੱਕਾ ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕਦਮ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਚੋਣ ਲੜਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਰੱਖੇ। ਜਦੋਂ ਸਵਰਾ ਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਕੀ ਉਹ ਭਵਿੱਖ ਵਿਚ ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ਨਾਲ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ? ਇਸ ਬਾਰੇ, ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ਦਾ ਨਾਮ ਲਏ ਬਗੈਰ, ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੀ ਕਿ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਕਹਿਣਾ ਹੈ, ਜੇ ਕੰਗਣਾ ਸੰਸਦ ਵਿਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭਾਰਤ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ‘ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਦੇ ਇਸ ਬਿਆਨ ਦੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਅਤੇ ਕੰਗਣਾ ਰਨੋਟ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *