ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਨੇ ਟੀਮ ਕੀਤੀ ‘Pawri’, ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ- ਇਹ ਸਾਡੀ ‘ਪਾਵਰੀ’ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ…

Dananeer Mobeen Shahid Kapoor: ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਕੱਲ, ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਇੰਸਟਾ ਸਟਾਰ ਦਾਨਾਨੀਰ ਮੋਬੀਨ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਸ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ‘ਪਾਵੜੀ’ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਿਤਾਰੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ‘ਪਾਵੜੀ’ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਦਾ ਸਟਾਈਲ ਦੇਖਣ ਯੋਗ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਸਖਤ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

Dananeer Mobeen Shahid Kapoor

ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਉਸਦੀ ਟੀਮ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ: “ਇਹ ਸਾਡਾ ਸਿਤਾਰਾ ਹੈ। ਇਹ ਅਸੀਂ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਡੀ‘ ਪਾਵੜੀ ’ਹੈ।” ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸਿਰਫ ਦੋ ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ 13 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਵੇਖੀ ਗਈ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸੇਲੇਬਜ਼ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਣਦੀਪ ਹੁੱਡਾ ਨੇ ‘ਪਾਵੜੀ’ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਣਾਈ ਸੀ, ਜੋ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।

ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਵੈਸੇ ਵੀ ਸ਼ਾਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹਨ. ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਲਈ ਵੀ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਸਾਉਥ ਦੀ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਫਿਲਮ ‘ਜਰਸੀ’ ਦਾ ਰੀਮੇਕ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਇਕ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਪੰਕਜ ਕਪੂਰ ਵੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ਾਹਿਦ ਕਪੂਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ਕਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਾਲ 2019 ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿਆਰਾ ਅਡਵਾਨੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਸੰਦੀਪ ਰੈੱਡੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *