ਮਾਂ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੀ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਵਾਪਸੀ, ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Sapna Chaudhary come back: ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਫੈਨਜ਼ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਮਿਲਣਗੇ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹਰ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਲੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਗਰਭ ਅਵਸਥਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਪਨਾ ਨੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਪਰ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਆਈ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਦਾ ਇੱਕ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

Sapna Chaudhary come back

ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਸਟੇਜ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਉਸਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਜ਼ਰੀਏ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਹਰ ਵਾਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਮਾਂ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਅਤੇ ਬਰੇਕ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਸਪਨਾ ਦਾ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਬਿਲਕੁਲ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਦੇਸੀ ਅੰਦਾਜ਼ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਸਪਨਾ ਦੀ ਹਰ ਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਆਮ ਲੋਕ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਸਟਾਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸਦੇ ਪਹਿਲੇ ਗਾਣੇ ‘ਸਾਲਿਡ ਬਾਡੀ’ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਸਟਾਰ ਨੂੰ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਚਮਕਦਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਪੌੜੀਆਂ ਚੜ੍ਹ ਗਈ। ਪਰ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਾਲ, ਬਦਨਾਮੀ ਨੇ ਵੀ ਸੁਪਨਾ ਰੱਖਿਆ.। ਇਕ ਪਾਸੇ ਜਿੱਥੇ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਵੱਧਦੀ ਰਹੀ, ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਉਸ ਦਾ ਨਾਮ ਵਿਵਾਦਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਦਾ ਰਿਹਾ। ਸਪਨਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਟਾਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਮੁਸੀਬਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *