ਬਲਿਊ ਲਾਈਨ ਸੇਵਾ ‘ਚ ਕੁੱਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਰਹੇਗੀ ਰੁਕਾਵਟ, ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੜ੍ਹੋ ਇਹ ਅਹਿਮ ਖ਼ਬਰ

Blue Line service interrupted: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਦੀ ਬਲਿਊ ਲਾਈਨ ‘ਤੇ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੁਰੰਮਤ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਮੈਟਰੋ ਸੇਵਾ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਰੇਲ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿdਕਾਰਤ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ਰਾਹੀਂ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਕਿ 21 ਫਰਵਰੀ 2021 ਨੂੰ, ਦੁਆਰਕਾ ਅਤੇ ਜਨਕਪੁਰੀ ਵੈਸਟ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਟਰੈਕ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਦਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Blue Line service interrupted

ਨੋਇਡਾ ਅਤੇ ਗਾਜ਼ੀਆਬਾਦ ਤੋਂ ਵੈਸ਼ਾਲੀ ਮੈਟਰੋ ਸਟੇਸ਼ਨ, ਦੁਆਰਕਾ ਮੈਟਰੋ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਬਲਿਊ ਲਾਈਨ ਮੈਟਰੋ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਟਰੈਕ ਦੀ ਮੁਰੰਮਤ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਣ ਕਾਰਨ, ਮੈਟਰੋ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9.30 ਵਜੇ ਤੱਕ ਚਾਲੂ ਰਹੇਗੀ। ਜਨਕਪੁਰੀ ਪੱਛਮੀ ਤੋਂ ਦੁਆਰਕਾ ਮੈਟਰੋ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦਰਮਿਆਨ ਮੈਟਰੋ ਦਾ ਕੰਮ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9.30 ਵਜੇ ਤੱਕ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਰਹੇਗਾ।ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 9.30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੈਟਰੋ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗੀ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਤੇ ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਬਾਰੇ ਕਰਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ, ਸੁਣ ਕੇ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *