ਸੁਹਾਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਫਿਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਲਾ ਦਿੱਤੀ ਅੱਗ, ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

Suahana Khan shahrukh khan: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਟਾਰਕਿੱਡਜ਼ ਹਰ ਦਿਨ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਭਤੀਜਾਵਾਦ ‘ਤੇ ਕਿੰਨੀ ਵੀ ਬਹਿਸ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਟਾਰਕਿਡਜ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਕਦੇ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇਕ ਸਟਾਰਕਿੱਡ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੀ ਬੇਟੀ ਸੁਹਾਨਾ ਖਾਨ ਹੈ, ਜੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

Suahana Khan shahrukh khan

ਸੁਹਾਨਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਹ ਕੁਝ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਪੋਸਟ ਮਿੰਟਾਂ’ ਚ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਇਕ ਹੋਰ ਵਾਰ ਹੋਇਆ। ਸੁਹਾਨਾ ਨੇ ਪੱਬ ਵਿਚ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਦੀ ਇਕ ਫੋਟੋ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਸੁਹਾਨਾ ਆਪਣੀ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਹਾਨਾ ਇਸ ਸਮੇਂ ਨਿਉ ਯਾਰਕ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਹਾਨਾ ਦਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਬਣਨ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਵੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਸ ਲਈ ਤਿਆਰੀ ਵੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਸੁਹਾਨਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਥੀਏਟਰ ਪਲੇ ਵਿਚ ਵੀ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ ਹੈ। 22 ਸਾਲਾ ਸੁਹਾਨਾ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਉਸ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿਚ ਆਉਣ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਰਿਹਾ, ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਬੇਟੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕਰੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *