ਹੁਣ ‘Drishyam 2’ ਦਾ ਇਸ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿਚ ਬਣੇਗਾ ਰੀਮੇਕ, ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਜੀਤੂ ਜੋਸਫ਼ ਨੇ ਇਸ ਅਦਾਕਾਰ ਨਾਲ ਮਿਲਾਇਆ ਹੱਥ

Drishyam 2 movie remake: ਮਲਿਆਲਮ ਫਿਲਮ ‘ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ 2’ ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਪ੍ਰਾਈਮ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ। ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਹੁੰਗਾਰਾ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ‘ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ 2’ ਵਿੱਚ ਮੋਹਨ ਲਾਲ ਅਤੇ ਮੀਨਾ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਵੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੇਲਗੂ ਵਿਚ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਰੀਮੇਕ ਬਣਾਉਣ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਵੈਂਕਟੇਸ਼ ਡੱਗਗੁਬਾਤੀ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਏਗੀ। ਜੀਤੂ ਜੋਸਫ ਇਸ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਵੀ ਕਰਨਗੇ।

Drishyam 2 movie remake

ਇਹ ਜੀਤੂ ਜੋਸੇਫ ਸੀ ਜਿਸਨੇ ਅਸਲ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਨੂੰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕੀਤਾ। ਜੀਤੂ ਜੋਸਫ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਵੈਂਕਟੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ। ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜੀਤੂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ 2 ਦੇ ਤੇਲਗੂ ਰੀਮੇਕ ਦੀ ਤਿਆਰੀ। ਮਾਰਚ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ।” ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਥੀਏਟਰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਇਹ ਆਨਲਾਈਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮਸ ਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ 2013 ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਜੀਤੂ ਜੋਸਫ਼ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ’ ਦਾ ਸੀਕਵਲ ਹੈ। ਲਗਭਗ 8 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ‘ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ’ ਦੀ ਸਸਪੈਂਸ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕਹਾਣੀ ਨੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਛਾਪ ਛੱਡੀ. ਫਿਲਮ ਦੇ ਕਈ ਡਾਇਲਾਗ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ, ਜੋ ਲੋਕ ਅਜੇ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

‘ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ 2’ ਮੋਹਨ ਲਾਲ ਜਾਰਜਕੁੱਟੀ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਅ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਜਾਰਜਕੁੱਟੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਘੁੰਮਦੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਪਿਛਲੇ ਹਿੱਸੇ ਦੇ ਅੰਤ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਚੰਗੇ ਮੋੜ ਅਤੇ ਸਸਪੈਂਸ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਮੀਨਾ ਮੋਹਨ ਲਾਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਅ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਦੋਹਾਂ ਧੀਆਂ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਈਸਟਰ ਅਨਿਲ ਅਤੇ ਅਨਾਸੀਬਾ ਨੇ ਨਿਭਾਈ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਵਿਚ ਜਾਰਜਕੁੱਟੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਫਿਰ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਵਿਚ ਅੰਤਰ ਛੇ ਸਾਲ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਭਾਵ, ਜਿੱਥੇ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ਖ਼ਤਮ ਹੋਈ, ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ 6 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ‘ਦ੍ਰਿਸ਼ਯਮ 2’ ਦੋ ਘੰਟੇ 33 ਮਿੰਟ ਦੀ ਫਿਲਮ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *