ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਨੇ ਕੀਤਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਡਾਂਸ, ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Katrina Kaif dance video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਡਾਂਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਹਿਲੇ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹੈ। ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਨੇ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ ਇੱਕ ਪੁਰਾਣੀ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕੀ ਅਦਾਕਾਰ ਜੈਕ ਬਲੈਕ ਡਾਂਸ ਨੂੰ ਫਿਰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਜੈਕ ਬਲੈਕ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਨਕਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ 19 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਉਵਅਰ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

Katrina Kaif dance video

ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਵੀ ਕਮਾਲ ਦੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦਿਆਂ ਥੱਕੇ ਨਹੀਂ ਹਨ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਕਾਫੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕੈਟਰੀਨਾ ਆਪਣੇ ਵੀਡੀਓ ਜਾਂ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆਈ ਸੀ।

ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਫਿਲਮ ‘ਸੂਰਯਵੰਸ਼ੀ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਉਹ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਜਲਦੀ ਹੀ ਫੋਨ ਭੂਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਉਹ ਈਸ਼ਾਨ ਖੱਟਰ ਅਤੇ ਸਿਧਾਰਤ ਚਤੁਰਵੇਦੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਵੇਖੀ ਗਈ ਸੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *