ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫ਼ਰਾਂ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਹਾਲ ਤਾਂ ਭੜਕਿਆ ਕਾਮੇਡੀਅਨ

kapil sharma gets angry: ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਵ੍ਹੀਲਚੇਅਰ’ ਤੇ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਦੀਆਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ, ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਹਲਚਲ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਪਿਲ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹਨ। ਕਈ ਲੋਕ ਟਵੀਟ ਕਰ ਕੇ ਕਪਿਲ ਤੋਂ ਉਸਦੀ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਿਰਫ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਬਾਕੀ ਲੋਕ ਕਪਿਲ ਨੂੰ ਵ੍ਹੀਲਚੇਅਰ ‘ਤੇ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹਨ। ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਜਦੋਂ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਕਪਿਲ ਦੀ ਫੋਟੋ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਪਿਲ ਭੜਕਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।

kapil sharma gets angry

ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਕਪਿਲ ਦੀ ਫੋਟੋ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ। ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਪਹਿਲਾਂ ਜੋੜੇ ਦੀ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ। ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ- ਤੁਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਹੋ ਸਰ ਸਰ… ਸਰ ਵੀਡੀਓ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ… ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਪਿਲ ਦੇ ਕਹਿਣ ‘ਤੇ ਓਏ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ- ਠੀਕ ਹੈ ਸਰ… ਧੰਨਵਾਦ ਸਰ। ਕਪਿਲ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ- ਉੱਲੂ ਦੇ ਪੱਠੇ … ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਇਸ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ – ਸਰ ਰਿਕਾਰਡ ਹੈ। ਇਸ ‘ਤੇ ਕਪਿਲ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ- ਹਾਂ, ਰਿਕਾਰਡ ਕਰੋ, ਤੁਸੀਂ ਮਾੜਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਕਪਿਲ ਦੇ ਇਸ ਵਤੀਰੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ- ਸਰ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਬੇਨਤੀ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ।

ਕਪਿਲ ਦਾ ਇਹ ਵਿਵਹਾਰ ਸ਼ਾਇਦ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਪਿਲ ਦੋਸਤਾਨਾ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਪਪਰਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਉਸ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਵੱਖਰਾ ਸੀ। ਫਿਲਹਾਲ, ਵ੍ਹੀਲਚੇਅਰ ‘ਤੇ ਬੈਠਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਹੈ। ਕਪਿਲ ਦੀਆਂ ਇਹ ਫੋਟੋਆਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਘਬਰਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ – ‘ਕਪਿਲ ਜੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਹੋਇਆ? ਆਪਣੇ ਵ੍ਹੀਲਚੇਅਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੱਲ ਵੇਖਿਆ … ਤੁਸੀਂ ਸਹੀ ਹੋ … ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ … ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕੀਮਤੀ ਹੋ … ਸਾਡਾ ਪਿਆਰ, ਤੁਸੀਂ … ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਅਪਡੇਟ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਗੌਡ ਬਲੇਸ ਯੂ ਕਪਿਲ ਜੀ। ’

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *