ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਯੂਪੀ ਦੇ ਬਾਗਪਤ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Richa Chadha share post: ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਬਾਗਪਤ ਦਾ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕੁੱਟ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੋਈ ਰਹਿਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਵੇਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਲੋਕ ਇਕ ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

Richa Chadha share post

ਕਮਲ ਖਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ,’ ਬਾਗਪਤ ‘ਚ ਇਕ ਚਾਟ ਵਾਲੇ ਨੇ ਦੂਜੇ ਚਾਟ ਦੇ ਗਾਹਕ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ। ਫਿਰ ਕੀ ਬਚਿਆ ਸੀ। ਚਾਟ ਲਈ ਜੰਗ ਛਿੜ ਗਈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ 8 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ‘ਤੇ ਚਾਟ ਖਾਣ ਆਏ ਗਾਹਕ ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਣ ਕਾਰਨ ਇਹ ਲੜਾਈ ਚਾਟ ਵੇਚਣ ਵਾਲਿਆਂ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਬਖਸ਼ਿਆ ਨਹੀਂ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਲੋਕ ਦਾਅਵਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਕ ਸ਼ਹਿਰ‘ ਚ ਅਪਰਾਧ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦਾ ਗਲਤ ਅਕਸ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਇਕ ਕਾਲਪਨਿਕ ਸ਼ੋਅ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੇਰੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਕੀਕਤ ਬਾਰੇ ਇੰਨੇ ਗੁੱਸੇ ਹੋਏ ਹਾਂ ਜਿੰਨਾ ਅਸੀਂ ਕਲਪਨਾ ਬਾਰੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਇਸ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *