ਅੱਜ ਹੈ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ , ਜਾਣੋ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ

Actress Urvashi Rautela’s Birthday : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰਾਉਤੇਲਾ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ਼ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਫੋਟੋਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ। ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰਾਉਟੇਲ ਰੌਤੇਲਾ ਵਿਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲੈਂਦੀ ਸੀ। ਉਹ ਇੰਨਾ ਦਿਲ ਗੁਆ ਬੈਠਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਉਰਵਸ਼ੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਲਿਆ ਸੀ। ਪਰ ਫਿਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਚੀਜ਼ਾਂ ਗਲਤ ਹੋ ਗਈਆਂ।

Actress Urvashi Rautela’s Birthday

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰਾਉਟੇਲ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਉਰਵਸ਼ੀ ਰਾਉਟੇਲਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੀ ਸਿਰਫ ਚਰਚਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਉਸਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਿਰਲੇਖ ਵੀ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਉਰਵਸ਼ੀ ਰਾਉਟੇਲਾ ਨੇ ਸਿਰਫ 17 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ‘ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਇੰਡੀਆ’ ਦਾ ਤਾਜ ਜਿੱਤਿਆ ਸੀ। ਫਿਰ 2011 ਵਿਚ, ਉਸ ਨੂੰ ‘ਮਿਸ ਟੂਰਿਜ਼ਮ ਕੁਈਨ ਆਫ ਦਿ ਈਅਰ’ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸਾਲ 2011 ਵਿਚ ਹੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ‘ਮਿਸ ਏਸ਼ੀਅਨ ਸੁਪਰ ਮਾਡਲ’ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਵੀ ਜਿੱਤਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਗਾਇਕਾ ਮੀਕਾਹ ਸਿੰਘ ਦਾ ਦਿਲ ਉਸ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੇ ਕੋਲ ਆਇਆ, ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ।

Actress Urvashi Rautela's Birthday
Actress Urvashi Rautela’s Birthday

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦਾ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਜੋ ਆਪਣੀ ਆਵਾਜ਼ ਦੇ ਜਾਦੂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਦਿਲ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ‘ਤੇ ਪਿਆ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਭਰੋਸਾ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਵੇਗਾ। ਇਕ ਇੰਟਰਵਉ ਦੌਰਾਨ, ਜਦੋਂ ਮੀਕਾਹ ਨੂੰ ਉਸ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ। ਇਸ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ, ਉਹ’ ਸਨਮ ਰੇ ‘ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰਾਉਤੇਲਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।’

Actress Urvashi Rautela's Birthday
Actress Urvashi Rautela’s Birthday

ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੱਸੋ ਕਿ ਉਰਵਸ਼ੀ ਅਤੇ ਮੀਕਾਹ ਸਿੰਘ ਵਿਚਕਾਰ 17 ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਅੰਤਰ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਜਦੋਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਇਸ ਲਈ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ, ‘ਜਦੋਂ ਮੇਰਾ ਚਚੇਰਾ ਭਰਾ ਅਤੇ ਭੈਣ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣਗੇ ਤਾਂ ਮੈਂ ਵਿਆਹ ਕਰਾਂਗਾ। ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ’ ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਸਮਾਂ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗਾ।’ ਹਾਲਾਂਕਿ, ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇਹ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਸਿਰਫ ਅਫਵਾਹਾਂ ਵਜੋਂ ਖਾਰਜ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ।

Actress Urvashi Rautela's Birthday
Actress Urvashi Rautela’s Birthday

ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਦੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਐਕਸ਼ਨ-ਰੋਮਾਂਸ ਅਧਾਰਤ ਫਿਲਮ ‘ਸਿੰਘ ਸਹਿਬ ਦਿ ਗ੍ਰੇਟ’ ਨਾਲ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਉਹ ਸਨੀ ਦਿਓਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਫਿਰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਰੈਪਰ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਐਲਬਮ ‘ਲਵ ਡੋਜ਼’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ‘ਸਨਮ ਰੇ’, ‘ਗ੍ਰੇਟ ਗ੍ਰੈਂਡ ਮਸਤੀ’, ‘ਹੇਟ ਸਟੋਰੀ 4’ ਅਤੇ ‘ਪਗਲਪੰਤੀ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਵਰਜਿਨ ਭਾਨੂਪ੍ਰਿਆ’ ਸਾਲ 2020 ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਪੈਰ ਦੇ ਅੰਗੂਠੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਸਿਰ ਤਕ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦਾ ਤੋੜ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਇਹ ਕਿਸਾਨ ਵੈਦ ਕੋਲ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *