ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਦੇ ਕੇਸ ਵਿੱਚ IT ਐਕਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸੰਮਨ ਭੇਜਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ

Hrithik Roshan will be summoned : ਇਕ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਵਿਚ ਸੰਬੰਧ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਸਨ। ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਇੰਨੇ ਵਿਗੜ ਗਏ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਸਨਸਨੀਖੇਜ਼ ਦੋਸ਼ ਵੀ ਲਗਾਏ । ਹੁਣ ਰਿਤਿਕ ‘ਤੇ ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ’ ਤੇ ਬਣੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਇੰਟੈਲੀਜੈਂਸ ਯੂਨਿਟ ਰਿਤਿਕ ਨੂੰ ਸੰਮਨ ਭੇਜਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਕ ਪੁਲਿਸ ਸੂਤਰ ਨੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ।

Hrithik Roshan will be summoned

ਇਹ ਸੰਮਨ 2016 ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਜੋ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਸੀ.ਆਈ.ਯੂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਕੇਸ ਵਿਚ ਸ਼ਿਕਾਇਤਕਰਤਾ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਵੀ ਹੈ। ਸਾਈਬਰ ਥਾਣਾ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਇਸ ਕੇਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਨੇ 5 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਅਣਪਛਾਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਆਈ.ਪੀ.ਸੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 419 ਅਤੇ ਆਈਏ ਐਕਟ ਦੀ ਧਾਰਾ 66 (ਸੀ) ਅਤੇ 66 (ਡੀ) ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਾਇਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਵਿਵਾਦ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਈ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕਈ ਕਾਨੂੰਨੀ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜੇ ਸਨ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਕੰਗਨਾ ਦਾ ਬਿਆਨ ਵੀ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Hrithik Roshan will be summoned
Hrithik Roshan will be summoned

ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਨੂੰ 2013-14 ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਮੇਲ ਆਈਡੀ ‘ਤੇ ਸੈਂਕੜੇ ਮੇਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਏ ਸਨ। ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਕੀਲ ਮਹੇਸ਼ ਜੇਠਮਲਾਨੀ ਨੇ ਦਸੰਬਰ 2020 ਵਿਚ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਇਸੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿਚ ਇਕ ਪੱਤਰ ਲਿਖਿਆ ਸੀ ਕਿ ਅਜੇ ਤਕ ਉਸ ਕੇਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਪ੍ਰਗਤੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਪਰਮਬੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੇਸ ਸਾਈਬਰ ਸੈੱਲ ਤੋਂ ਸੀਆਈਯੂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ’ ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੀ ‘ਚ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕਾਨੂੰਨੀ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜੇ ਗਏ ਸਨ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਪੰਜਾਬੀ ਸੰਗੀਤ ਜਗਤ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ, ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਸਰਦੂਲ ਸਿਕੰਦਰ ਦਾ ਹੋਇਆ ਦੇਹਾਂਤ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *