ਚਾਚੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਵਿਆਹੀ ਭਤੀਜੀ ਦਾ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕਤਲ, ਬੇਵਫਾਈ ਦਾ ਲਗਾਇਆ ਦੋਸ਼

Uncle brutally murdered: ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ। ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਥੇ ਇਕ ਚਾਚੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਵਿਆਹੀ ਭਤੀਜੀ ਨੂੰ ਬੇਵਫਾਈ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮਾਂ ਕਾਰਨ ਚਾਕੂ ਮਾਰਕੇ ਮੌਤ ਦੇ ਘਾਟ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਕਤਲ ਦਾ ਇਹ ਕੇਸ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾ ਬੁਲੰਦਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰਪੁਰ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁਲਜ਼ਮ ਖਿਲਾਫ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਤੋਂ ਪੁਲਿਸ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

Uncle brutally murdered

ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਸਿਰਫਿਰੇ ਨੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਆਪਣੀ ਭਤੀਜੀ ਨੂੰ ਚਾਕੂ ਨਾਲ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪੀੜਤ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਈ। ਫਿਰ, ਕਾਹਲੀ ਵਿੱਚ, ਔਰਤ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਪਰ ਬਚ ਨਹੀਂ ਸਕੀ। ਪੀੜਤ ਨੇ ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਦਮ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ। ਬੁਲੰਦਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਐਸਐਸਪੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦਾ ਆਪਣੀ ਚਚੇਰੀ ਭਤੀਜੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਸੀ। 14 ਫਰਵਰੀ, 2021 ਨੂੰ ਮੁਲਜ਼ਮ ਚਾਚਾ ਅਤੇ ਮ੍ਰਿਤਕ ਭਤੀਜੀ ਘਰ ਤੋਂ ਭੱਜ ਗਏ ਸਨ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਾਇਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਤੀਜੀ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਵਾਪਸ ਗਈ। ਪਰ ਦੋਸ਼ੀ ਚਾਚਾ ਇਹ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਭਤੀਜੀ ‘ਤੇ ਬੇਵਫ਼ਾਈ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀ ਚਾਚਾ ਸ਼ਿਕਾਰਪੁਰ ਦੇ ਹੀਰਾਪੁਰ ਸਥਿਤ ਆਪਣੀ ਭਤੀਜੀ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ। ਉਥੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਭਤੀਜੀ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : Ravneet Bittu ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਵੱਡੀ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀ, ਲੋਕ ਸਭਾ ‘ਚ ਸਾਂਭਣਗੇ ਕਮਾਨ, ਬਾਗੋ-ਬਾਗ਼ ਹੋਏ ਬਿੱਟੂ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *