ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੀ ਚਪੇਟ ‘ਚ ਆਈ ‘ਨਦੀਓ ਪਾਰ’ ਗੀਤ ਦੀ ਗਾਇਕਾ ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ

Rashmeet Kaur corona Positive : ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਆਪਣੀਆਂ ਜੜ੍ਹ ਫੈਲਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮੁੜ ਲਾਗ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਖਿਆ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੇ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਫਿਲਮ ਰੂਹੀ ਦੇ ਸੁਪਰ ਹਿੱਟ ਗਾਣੇ ‘ਨਦੀਓ ਪਾਰ’ ਗਾ ਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਹਨ । ਉਸਨੇ ਖ਼ੁਦ ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਨਾਲ, ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ 14 ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਅਲੱਗ ਹੈ ਅਤੇ ਇਲਾਜ ਲਈ ਸਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਉਪਾਅ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਵੀਡੀਓ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣਾ ਕੋਵਿਡ -19 ਟੈਸਟ ਕਰਵਾ ਲਿਆ, ਜੋ 48 ਘੰਟਿਆਂ ਬਾਅਦ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ‘ਅੱਜ ਮੈਨੂੰ ਕੋਵਿਡ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮਿਲੀ ਅਤੇ ਇਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੈ। ਘਰ ਵਿਚ ਅਲੱਗ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਚੌਥਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਦਸ ਦਿਨ ਹੋਰ ਬਚੇ ਹਨ, ਕੀ ਕਰੀਏ? ਇੱਕ ਰੀਲ ਹਰ ਰੋਜ਼? ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਸੁਝਾਅ ਲਿਖੋ। ਮੈਂ ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖ ਰਹੀ ਹਾਂ, ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਕੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹੋ। ‘ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਪੋਸਟ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਗਾਇਕੀ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਉਸਦੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਕੇ ਜਲਦੀ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹੋਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਦੇ ਹਾਂ।

Rashmeet Kaur corona Positive

ਰਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੰਗਲ ਲੜਕੀ ਫਾਤਿਮਾ ਸਨਾ ਸ਼ੇਖ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਦਿੱਤੀ।ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹੋਰ ਸਿਤਾਰੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਏ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਸਿਤਾਰੇ ਹੁਣ ਠੀਕ ਹਨ. ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੰਜੇ ਲੀਲਾ ਭੰਸਾਲੀ ਦਾ ਕੋਵਿਡ ਟੈਸਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਆਇਆ ਪਰ ਹੁਣ ਦੋਵੇਂ ਠੀਕ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ, ਆਰ ਮਾਧਵਨ, ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ, ਮਿਲਿੰਦ ਸੋਮਨ, ਰਮੇਸ਼ ਟਿਵਾਨੀ, ਸਤੀਸ਼ ਕੌਸ਼ਿਕ, ਦੱਖਣੀ ਭਾਰਤੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 14 ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਨਿੱਕੀ ਤੰਬੋਲੀ ਸਮੇਤ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਿਤਾਰੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੀ ਚਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹਨ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਲੱਗਣ ਵਾਲੀ ਐ ਐਮਰਜੰਸੀ ? ਯੋਗਰਾਜ ਦੇ ਭਾਂਬੜ ਪਾਉਂਦੇ ਬੋਲ ਸੁਣ ਕਈਆਂ ਦੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਣੇ ਕੰਨSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *