‘ਥਲਾਇਵੀ’ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਗਾਣਾ ‘Chali Chali’ ਹੋਇਆ ਰਿਲੀਜ਼, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

kangna ranaut new song: ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਥਲਾਇਵੀ’ ਨੇ ਪਹਿਲਾ ਗਾਣਾ Chali Chali ਗੀਤ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਗਾਣੇ ਨੂੰ ਦੱਖਣੀ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸਮੰਥਾ ਅਕਿਨੈਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਤਿੰਨ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਅਰਥਾਤ ਹਿੰਦੀ, ਤਾਮਿਲ ਅਤੇ ਤੇਲਗੂ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਖੁਸ਼ੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ, “ਅੰਮਾ ਦੀ ਬੇਮਿਸਾਲ ਕਿਰਪਾ ਅਤੇ ਪਰਦੇ ਪਰ ਹਰ ਕੋਈ ਉਸਦੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਮੌਜੂਦਗੀ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਹੈ। ਸਿਨੇਮਾ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਤੱਕ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਨੌਖੇ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਗਵਾਹ।

kangna ranaut new song

‘ਚਲੀ ਚਲੀ’ ਦੇ ਗਾਣੇ ਨੂੰ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਿਥੇ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੀ ਬੇਗੁਨਾਹਤਾ ਅਤੇ ਸੁਨਹਿਰੀ ਯੁੱਗ ਦੀ ਲਹਿਰ ਨੂੰ ਕੰਗਣਾ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦਾ ਮਜ਼ਾ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੀ ਕਲਾਸੀਕਲ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਸਟੂਡੀਓ ਨੂੰ ਗਾਣੇ ਦਾ ਰੂਪ ਦੇਣ ਲਈ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿੱਥੇ ਅੰਮਾ ਦਾ ਹਰ ਨਜ਼ਰੀਆ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਪੜਾਅ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਸੁਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੀਵੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਸੁਰੀਲਾ ਸੰਗੀਤ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸੁਰੀਲੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੰਧਾਵੀ ਦੀ ਹੈ। ਗਾਣੇ ਦੇ ਬੋਲ ਇਰਸ਼ਾਦ ਕਮਿਲ ਨੇ ਲਿਖੇ ਹਨ।

ਇਹ ਗਾਣਾ ਮਰਹੂਮ ਜੈਲਲਿਤਾ ਨੂੰ ਆਪਣੀ 1965 ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਵਨੀਰਾ ਅੱਧਾਈ’ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾਏਗੀ। ‘ਥਲਾਇਵੀ’ ਫਿਲਮ ਜੈਲਲਿਤਾ, ਇਕ ਮਹਾਨ ਅਦਾਕਾਰ ਅਤੇ ਫਿਰ ਰਾਜਨੇਤਾ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਵਿਬਰੀ ਮੋਸ਼ਨ ਪਿਕਚਰਜ਼, ਕਰਮਾ ਮੀਡੀਆ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਅਤੇ ਜ਼ੀ ਸਟੂਡੀਓਜ਼, ਜੇਮਸਨ ਐਸੋਸੀਏਟ, ਗੋਥਿਕ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸਪ੍ਰਿੰਟ ਫਿਲਮਾਂ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *