ਦਿੱਲੀ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਸਮਾਜਕ ਦੂਰੀਆਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਨਾ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆਈ Neha dhupia

Neha dhupia get angry: ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਕੇਸ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਵਿੱਚ, ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇੱਕ ਹਫਤੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਅਣਗਹਿਲੀ ਕਾਰਨ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਵੱਧ ਰਹੇ ਕੇਸਾਂ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

Neha dhupia get angry

ਨੇਹਾ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿੱਲੀ ਏਅਰਪੋਰਟ ਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਥੇ ਇਹ ਸਾਫ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀਆਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਉਸਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, ‘ਸਵੇਰੇ ਏਅਰਪੋਰਟ’ ਤੇ … ਲੋਕ ਲਾਈਨ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਦਾਖਲ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ … ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਅਸੀਂ ਲੇਟ ਹੋ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਮਾਸਕ ਅੱਧਾ ਪਹਿਨਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ … ਸਫਾਈ ਕਰਨਾ ਕਿ ਇਹ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਾਸਕ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪਹਿਨਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਆਪਣੇ ਲਈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਸ ਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਾ ਕਰੋ।

ਇਕ ਹੋਰ ਟਵੀਟ ਵਿਚ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਇਥੇ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਪਾਲਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇੱਕ ਮਖੌਟਾ ਪਹਿਨੋ … ਸਵੱਛਤਾ ਅਤੇ ਸਮਾਜਕ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ। ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿੰਨੀ ਵਾਰ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਪਏਗਾ। ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ 93,249 ਲੋਕ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ੀਟਿਵ ਪਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਕੇਂਦਰੀ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰਾਲੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਸੂਬਾ ਹੈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *