ਬੁਰੀ ਖ਼ਬਰ! ਮਹਿੰਦਰਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਬੰਦ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਆਪਣੀ ਦਮਦਾਰ XUV500 ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ

mahindra replace XUV500 to XUV700: ਮਹਿੰਦਰਾ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਐਸਯੂਵੀ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਇਸ ਸਾਲ ਆਪਣਾ XUV700 ਲਾਂਚ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਯਾਨੀ ਡਬਲਯੂ 601 ਐਸਯੂਵੀ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਕਸਯੂਵੀ 700 ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ 7 ਸੀਟਰ ਐਸਯੂਵੀ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਦੋਂ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੇ ਬੁਲਾਰੇ ਨੂੰ ਇਹ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਐਕਸਯੂਵੀ 700 ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਕਸਯੂਵੀ 500 ਦਾ ਕੀ ਬਣੇਗਾ, ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ, ਇਸ ਐਸਯੂਵੀ ਦਾ ਉਤਪਾਦਨ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਮਹਿੰਦਰਾ ਐਕਸਯੂਵੀ 500 ਨੂੰ ਸਾਲ 2011 ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਫਲੈਗਸ਼ਿਪ ਮਾਡਲ ਵਜੋਂ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। 15 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘੱਟ ਦੀ ਇਸ ਐਸਯੂਵੀ ਨੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਗਲ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ। ਪਰ ਐਕਸਯੂਵੀ 500 ਕ੍ਰੇਟਾ, ਸੇਲਟੋਸ ਅਤੇ ਜੀਪ ਕੰਪਾਸ ਐਸਯੂਵੀਜ਼ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਰਾਣੀ ਹੋ ਗਈ। ਇਸ ਲਈ ਕੰਪਨੀ ਹੁਣ ਐਕਸਯੂਵੀ 700 ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਜੇ ਅਸੀਂ ਐਕਸਯੂਵੀ 700 ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਵਾਹਨ ਵਿਚ ਆਧੁਨਿਕ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਐਕਸਯੂਵੀ 700 ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਇੰਜਣ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੈਨੁਅਲ ਅਤੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਲੀਕ ਹੋਈ ਫੋਟੋ ਤੋਂ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਕਿ ਇਸ ਐਕਸਯੂਵੀ ਵਿਚ ਇਲੈਕਟ੍ਰਾਨਿਕ ਪਾਰਕਿੰਗ ਬ੍ਰੇਕ, ਐਡਵਾਂਸਡ ਡਰਾਈਵਰ ਸਹਾਇਤਾ ਸਿਸਟਮ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ 6 ਏਅਰਬੈਗਸ, ਈਬੀਡੀ ਦੇ ਨਾਲ ਏਬੀਐਸ, ਆਈਐਸਓਫਿਕਸ ਚਾਈਲਡ ਸੀਟ ਤੇ 4 ਡਿਸਕ ਬ੍ਰੇਕਸ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

mahindra replace XUV500 to XUV700
mahindra replace XUV500 to XUV700

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਰਸਡੀਜ਼ ਬੈਂਜ਼ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿਚ ਇਕ ਸਿੰਗਲ ਯੂਨਿਟ ਸਕ੍ਰੀਨ ਮਿਲੇਗੀ ਜਿਸ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨਫੋਟੇਨਮੈਂਟ ਅਤੇ ਇੰਸਟਰੂਮੈਂਟ ਕਲੱਸਟਰ ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਡਿਸਪਲੇਅ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰ ਦੀਆਂ ਸੀਟਾਂ ਚਮੜੇ ਦੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਵਾਹਨ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਲੈਟ ਬੋਟ ਸਟੀਰਿੰਗ ਵ੍ਹੀਲ, ਸਾਟਿਨ ਫਿਨਿਸ਼ ਇੰਟੀਰਿਅਰ ਗ੍ਰੈਬ ਹੈਂਡਲ ਅਤੇ ਕ੍ਰੋਮ ਬੇਜਲ ਮਿਲਣਗੇ। ਐਸਯੂਵੀ ਐਪਲ ਕਾਰ ਪਲੇ ਅਤੇ ਐਂਡਰਾਇਡ ਆਟੋ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗੀ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਇਰਲੈਸ ਚਾਰਜਿੰਗ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *