ਲੁਧਿਆਣਾ : ASI ਦੀ ਭੈਣ ਘਰ STF ਦਾ ਛਾਪਾ, ਮਿਲੀ 95 ਕਿਲੋ ਭੁੱਕੀ, 3 ਗੱਡੀਆਂ ਤੇ 1.60 ਲੱਖ ਡਰੱਗ ਮਨੀ

ਲੁਧਿਆਣਾ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਐਸਟੀਐਫ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਵਰਦੀ ਪਹਿਨ ਕੇ ਭੈਣ ਦੇ ਨਾਲ ਭੁੱਕੀ ਸਪਲਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਤਿੰਨ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਉੱਤੇ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦੋਸ਼ੀ ਦਲਜੀਤ ਕੌਰ ਦੇ ਘਰੋਂ 95 ਕਿਲੋ ਭੁੱਕੀ, ਤਿੰਨ ਗੱਡੀਆਂ ਅਤੇ 1.60 ਲੱਖ ਦੀ ਡਰੱਗ ਮਨੀ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ।

STF raids ASI sister

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਘਰ ਤੋਂ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੀ ਇਕੱਠੇ ਕੀਤੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਕਾਰਡ ਦੀ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਐਸਟੀਐਫ ਇੰਚਾਰਜ ਹਰਬੰਸ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਮੰਨਿਆ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਕੁਇੰਟਲ ਭੁੱਕੀ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲਈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦਲਜੀਤ ਕੌਰ ਦੇ ਘਰੋਂ ਭੁੱਕੀ, ਸਕੋਡਾ, ਬਲੇਰੋ ਅਤੇ ਵਰਨਾ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ। ਜਿਸਨੂੰ ਉਸਨੇ ਨਸ਼ਾ ਨਾਲ ਬਣਾਇਆ ਸੀ।

ਸੂਤਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਪੁਲਿਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਰਿਕਾਰਡ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਦਲਜੀਤ ਵਿਰੁੱਧ ਦਰਜ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਰਜਿੰਦਰ ਨੇ ਆਈਓ ਬਣ ਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ? ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀ ਗਈ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਰਜਿੰਦਰ ਪਾਲ ਨੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਹ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਦਲਜੀਤ ਕੌਰ ਸਾਰੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ ਬਾਹਰ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਚਿਪਚਿਪਾਉਂਦੀ ਗਰਮੀ ਤੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਰਾਹਤ, ਜਲੰਧਰ ਸਣੇ ਕਈ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ‘ਚ ਅੱਜ ਪਏਗਾ ਮੀਂਹ

ਪੁਲਿਸ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਸੰਪਤੀਆਂ ਦੀ ਵੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ … ਐਸਟੀਐਫ ਟੀਮ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਲਾਈਨ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਦੋਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਆਰਟਰਾਂ ਅਤੇ ਡਰਾਈਵਰ ਚਾਚੇ ਦੇ ਘਰ ਦੀ ਵੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੁਝ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਲੱਗਾ। ਪੁਲਿਸ ਦੋਵਾਂ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਰਿਕਾਰਡ ਦੀ ਵੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅਹਿਮ ਖਬਰ : ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਲਜਾਂ ‘ਚ ਦਾਖਲੇ ਲਈ ਹੁਣ ਕਰ ਸਕਣਗੇ ਆਨਲਾਈਨ Apply

3 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ 8 ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਫੜੇ… ਪੁਲਿਸ 3 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਲੁਧਿਆਣਾ, ਖੰਨਾ ਤੋਂ 8 ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ, ਏਐਸਆਈ ਅਤੇ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਨੂੰ ਫੜ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਹੈਰੋਇਨ, ਅਫੀਮ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਭੁੱਕੀ ਮਿਲੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ਹੂਰ ਘਟਨਾ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਅਮਨਦੀਪ ਗਿੱਲ ਦੀ ਸੀ। ਉਹ ਜਿਹੜਾ ਤਸਕਰਾਂ ਨੂੰ ਪਨਾਹ ਦਿੰਦਾ ਸੀ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *