ਵੀਡੀਓ: ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਇੰਟਰਨੈਟ ‘ਤੇ ਛਾਇਆ ਦਾ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ਼ ਇੰਡੀਆ’ ਦਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ‘Rammo Rammo’

bhuj movie song rammorammo: ਲੋਕ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਦਾਕਾਰ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਬਹੁ-ਉਡੀਕੀ ਜਾ ਰਹੀ ਫਿਲਮ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਇੰਡੀਆ’ ਦਾ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੰਜੇ ਦੱਤ, ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ, ਅੰਮੀ ਵਿਰਕ, ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਅਤੇ ਸ਼ਰਦ ਕੇਲਕਰ ਵੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਹਨ।

bhuj movie song rammorammo

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਨਾਮ ਤੋਂ ਹੀ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ, ਫਿਲਮ ਦੇਸ਼ ਭਗਤੀ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੈ। ਦੇਸ਼ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਇਹ ਫਿਲਮ 13 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਡਿਜ਼ਨੀ ਪਲੱਸ ਹੌਟਸਟਾਰ ਵੀਆਈਪੀ’ ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਫਿਲਮ ‘ਰਮਮੋ ਰੰਮੋ’ ਦਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਗੀਤ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਵਿੱਚ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਅਤੇ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਗਾਣੇ ਵਿੱਚ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਲੁੱਕ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਗੀਤ ਨੂੰ ਉਦਿਤ ਨਾਰਾਇਣ, ਨੀਤੀ ਮੋਹਨ ਅਤੇ ਪਲਕ ਮੁਛਾਲੀ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਗਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗਾਣੇ ਦੇ ਬੋਲ ਮਨੋਜ ਮੁਨਤਸ਼ੀਰ ਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਤਨਿਸ਼ਕ ਬਾਗਚੀ ਦਾ ਹੈ।

ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਦੇਸ਼ ਭਗਤ ਅਤੇ ਐਕਸ਼ਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਫਿਲਮ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਇੰਡੀਆ’ ਦਾ ਦਰਸ਼ਕ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸੁੰਦਰਬੇਨ ਜੇਠਾ ਮਦਰਪਰੀਆ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਜੋ ਇੱਕ ਬਹਾਦਰ ਸਮਾਜ ਸੇਵਕ ਸੀ, ਉਸਨੇ 299 ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭਾਰਤੀ ਫੌਜ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ।

ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਇਸ ਬਹਾਦਰ ਫੌਜ ਨੇ ਫੌਜ ਲਈ ਰਨਵੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ‘ਭੁਜ’ ਇੱਕ ਜੰਗੀ ਐਕਸ਼ਨ ਫਿਲਮ ਹੈ, ਜੋ 1971 ਦੇ ਭਾਰਤ-ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਯੁੱਧ ਦੀ ਸੱਚੀ ਕਹਾਣੀ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ। ਅਜੈ ਦੇਵਗਨ ਇੰਡੀਅਨ ਏਅਰ ਫੋਰਸ ਦੇ ਵਿੰਗ ਕਮਾਂਡਰ ਵਿਜੇ ਕਰਨਿਕ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਤੌਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਦੁਧੀਆ ਦੀ ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *