ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੇ ‘ਸਪਾਈਡਰ ਵੂਮੈਨ’ ਬਣ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕੀਤਾ ਹੰਗਾਮਾ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ -ਹਸਪਤਾਲ ਭੇਜੋ

rakhi sawant spider woman: ਡਰਾਮਾ ਕਵੀਨ ਕਹੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਵਾਰ ਰਾਖੀ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਜਿਸਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਫੈਨਸ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ।

rakhi sawant spider woman

ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ‘ਸਪਾਈਡਰ ਵੁਮੈਨ’ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰਾਖੀ ਨੇ ਡਾਂਸ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਈ ਹੋਰ ਅਜੀਬੋ -ਗਰੀਬ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਰਾਖੀ ਦਾ ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਇਆ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਸਪਾਈਡਰਮੈਨ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਪਾਏ ਹੋਏ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਪਾਈਡਰ ਵੂਮੈਨ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ,ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਰਾਖੀ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਸਨੂੰ ਬੀਬੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰਦੀ ਵੇਖੀ ਗਈ ਸੀ। ਰਾਖੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਮੱਕੜੀ ਦੇ ਜਾਲ ਤੋਂ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗੀ।

ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰਾਖੀ ਦਾ ਇਹ ਹੰਗਾਮਾ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਮਨੋਰੰਜਕ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸਭ ਕਰਦੇ ਵੇਖ ਕੇ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੇ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਪਾਗਲ ਕਿਹਾ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਈਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਰਾਖੀ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਓਟ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਰਾਖੀ ਨੇ ਕਿਹਾ-‘ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਮੈਂ ਆ ਰਹੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ‘।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *