ਅਦਾਕਾਰੀ ਛੱਡਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਾਜੋਲ ! ਕਿਹਾ- ‘3 ਘੰਟੇ ਦੀ ਫਿਲਮ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੀ’

kajol might leave acting: ਜਿੱਥੇ ਵਿਸ਼ਵ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਉਦਯੋਗ ਵੀ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਅਪਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

kajol might leave acting

ਇਸ ਵਾਰ Feet Up With The Stars 3 ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਮਾਲਿਨੀ ਅਗਰਵਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਸੁਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦਰਸ਼ਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨਪਸੰਦ ਸੇਲਿਬ੍ਰਿਟੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਕੁਝ ਝਲਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਾਣਦੇ ਹਨ।

ਮਸ਼ਹੂਰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ। ਕਾਜੋਲ ਆਪਣੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਕਾਰਨ ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਛਾ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਹੀ ਕੁਝ ਹੋਇਆ। ਇਹ ਐਪੀਸੋਡ 20 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਵੂਟ ‘ਤੇ ਸਟ੍ਰੀਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਮਾਲਿਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ, ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸੀਆਂ।

ਮਾਲਿਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਨੂੰ ਕਿਤਾਬਾਂ ਪਸੰਦ ਹਨ ਅਤੇ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਕੌਫੀ ਨਾਲ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 2-3 ਘੰਟੇ ਕਿਤਾਬਾਂ ਪੜ੍ਹ ਸਕਦੀ ਹਾਂ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਪਸੰਦ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਫਿਲਹਾਲ ਫਿਲਮ ਨਹੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੀ। ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਇੰਨੀ ਧੀਰਜ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ 3 ਘੰਟੇ ਦੀ ਫਿਲਮ ਦੇਖ ਸਕਾਂ। ਹਾਂ, ਮੈਂ ਥੀਏਟਰ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਦੇਖ ਸਕਦੀ ਹਾਂ। “

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਭੁਜ’ਦੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਉਸਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਸੀ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਕਾਜੋਲ ਦੀ ਧੀ ਨਿਆਸਾ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *