ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਉਡਾਇਆ ਗਿਆ ਵਾਣੀ ਕਪੂਰ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ

vaani kapoor kapil sharma: ਫਿਲਮੀ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੰਪੂਰਨ ਦਿਖਣਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੋਟੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਪਤਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਵੀ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਨੂੰ ਬਾਡੀ ਸ਼ਮਿੰਗ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

vaani kapoor kapil sharma

ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਵਾਣੀ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਉਹ ਫਿਲਮ ‘ਬੈਲਬੋਟਮ’ ਦੀ ਟੀਮ ਨਾਲ ਪ੍ਰਚਾਰ ਲਈ ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ। ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ, ‘ਪੋਸਟ ਕਾ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ’ ਨਾਂ ਦੇ ਨਵੇਂ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਹਿੱਸੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਸੁਣਾਏ ਗਏ ਹਨ।

ਇਸ ਦੇ ਤਹਿਤ, ਜਦੋਂ ਵਾਣੀ ਕਪੂਰ ਲਈ ਇੱਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ਪੜ੍ਹੀ ਗਈ,ਲਿਖਿਆ ਸੀ- ‘ਮੱਝ ਦਾ ਦੁੱਧ ਪੀਓ, ਬੇਟੀ ਬਹੁਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਗਈ ਹੈ’। ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਭਾਰਤੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਇਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਚੁਟਕਲੇ ‘ਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੱਸਣ ਲੱਗ ਪਿਆ, ਵਾਣੀ ਕਾਫੀ ਬੇਚੈਨ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ‘ਤੇ ਇਸ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਉਭਾਰਨ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਆਲੋਚਨਾ ਵੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਵਾਣੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ਰਮ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਹੈ। ਇੱਕ ਵਾਰ, ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਕੁਪੋਸ਼ਣ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਕਿਹਾ। ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਹੁਮਾ ਕੁਰੈਸ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ‘ਬੈਲਬੋਟਮ’ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲਈ ਸ਼ੋਅ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਾਫੀ ਹਾਸਾ -ਮਜ਼ਾਕ ਵੀ ਹੋਇਆ।

ਵਾਣੀ ਕਪੂਰ ਨੇ ਸਾਲ 2013 ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ‘ਸ਼ੁੱਧ ਦੇਸੀ ਰੋਮਾਂਸ’ਨਾਲ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਡੈਬਿਓ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਵਾਨੀ ਨੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਦਿਖਾਈ ਹੈ। ਵਾਣੀ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਬੈਲ ਬੌਟਮ’ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਸ਼ਮਸ਼ੇਰਾ’ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਉਹ ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਖੁਰਾਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ‘ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਕਰੇ ਆਸ਼ਿਕੀ’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *