ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਰੱਖੀ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸਕ੍ਰੀਨਿੰਗ , ਸਮ੍ਰਿਤੀ ਇਰਾਨੀ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਥਲਾਈਵੀ’

kangna ranaut and smriti irani : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਥਲੈਵੀ’ ਥੀਏਟਰਿਕ ਰਿਲੀਜ਼ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਪੈਸ਼ਲ ਸਕ੍ਰੀਨਿੰਗ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਸੰਸਦ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਕ੍ਰੀਨਿੰਗ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਕ੍ਰੀਨਿੰਗ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਤੋਂ ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਬਣੀ ਸਮ੍ਰਿਤੀ ਇਰਾਨੀ ਵੀ ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਮ੍ਰਿਤੀ ਇਰਾਨੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਮਹਿਲਾ ਅਤੇ ਬਾਲ ਵਿਕਾਸ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਅਹੁਦੇ ‘ਤੇ ਹਨ। ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਕਹਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸਮ੍ਰਿਤੀ ਇਰਾਨੀ ਨਾਲ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਦਕਿ ਸਮ੍ਰਿਤੀ ਇਰਾਨੀ ਨੂੰ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ‘ਥਲੈਵੀ’ ਵੀ ਕਿਹਾ ਹੈ।ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਕ੍ਰੀਨਿੰਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਕੀਤੀ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਬਾਰੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਬਹੁਤ ਸ਼ੱਕੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਭਾਰ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਰਹੀ ਸੀ।ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਮੈਂ ਇਹ ਕਿਰਦਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਡਰਦੀ ਹਾਂ।

ਜਦੋਂ ਫਿਲਮ ਲੇਖਕ ਕੇਵੀ ਵਿਜੇਂਦਰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਅਤੇ ਜਯਾ ਅੰਮਾ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਲੈ ਕੇ ਆਏ, ਤਾਂ ਮੇਰੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇਹੀ ਸਵਾਲ ਆਇਆ ਕਿ ਕੀ ਮੈਂ ਇਸ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਦਾਖਲ ਹੋ ਸਕਾਂਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਜੈਲਲਿਤਾ ਇੱਕ ਖੂਬਸੂਰਤ ਔਰਤ ਸੀ। ਉਹ ਇੱਕ ਭਰਪੂਰ ਨਾਟਨਾਟਿਅਮ ਡਾਂਸਰ ਵੀ ਸੀ ਅਤੇ ਤਾਮਿਲ ਭਾਸ਼ਾ ਵੀ ਬੋਲਦੀ ਸੀ। ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਕੰਗਨਾ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਝਿਜਕ ਰਹੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਭਾਰ 20 ਤੋਂ 25 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਕਿਵੇਂ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਦੁਬਾਰਾ ਫਿੱਟ ਦੇਖਣਾ ਸੌਖਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ‘ਥਲੈਵੀ’ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੰਗਨਾ ਕੋਲ ਇਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਹਨ। ਫਿਲਮ ‘ਧੱਕੜ’ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਜਾਸੂਸ ਥ੍ਰਿਲਰ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ’ ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਏਜੰਟ ਅਗਨੀ ਨਾਂ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਏਗੀ। ਅਦਾਕਾਰ ਅਰਜੁਨ ਰਾਮਪਾਲ ਅਤੇ ਦਿਵਿਆ ਦੱਤ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਕੋਲ ‘ਤੇਜਸ’ ਅਤੇ ‘ਮਣੀਕਰਣਿਕਾ ਰਿਟਰਨਸ: ਦਿ ਲੀਜੈਂਡ ਆਫ ਦੀਦਾ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵੀ ਹਨ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ‘‘ਗਾਂ ਦੀ ਪੂਛਲ ਕੱਟ ਕੇ ਮੰਦਿਰ ‘ਚ ਸੁੱਟਣ ਦੇ ਇਲਜਾਮ ਲਾ’ਤੇ’’ ਕਹਿੰਦੇ-ਕਹਿੰਦੇ ਭਾਵੁਕ ਹੋਏ Baljinder Singh Parwana

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *