ਨੁਸਰਤ ਭਰੂਚਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼, ‘ਛੋਰੀ’ ਦੇ ਮੋਸ਼ਨ ਪੋਸਟਰ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਡਰਾਉਣਾ ਅਵਤਾਰ

Chhori First Look out : ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਪ੍ਰਾਈਮ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਡਰਾਉਣੀ ਫਿਲਮ ‘ਛੋਰੀ’ ਦਾ ਮੋਸ਼ਨ ਪੋਸਟਰ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਹੈਲੋਵੀਨ ਜਿੰਨੀ ਭਿਆਨਕ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ, ਪਰ ਇਸਦੀ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲੀ ਪਹਿਲੀ ਡਰਾਉਣੀ ਝਲਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਡਰਾ ਦੇਵੇਗੀ।

Chhori First Look out

ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਨੁਸਰਤ ਭਰੂਚਾ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਪਹਿਲੀ ਝਲਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਅਨੁਭਵ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਫਿਲਮ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਿੰਨੀ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਹੋਵੇਗੀ! ਅਮੇਜ਼ਨ ਔਰਿਜਨਲ ਫਿਲਮ ਛੋਰੀ ਦਾ ਪੋਸਟਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਲੋਕ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਉਤਸੁਕਤਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਹ ਫਿਲਮ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਨਵੰਬਰ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਮਿਸਾਲ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਡਰਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਡਰਾਉਣੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮੋਸ਼ਨ ਪੋਸਟਰ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਰਾਤ ਨੂੰ ਲਾਈਟਾਂ ਨਾਲ ਸੌਂਵੋਗੇ।

ਵਿਸ਼ਾਲ ਫੁਰੀਆ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਡਰਾਉਣੀ ਫਿਲਮ ਹੈ ਅਤੇ ਭੂਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ, ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਨ ਕੁਮਾਰ, ਵਿਕਰਮ ਮਲਹੋਤਰਾ, ਜੈਕ ਡੇਵਿਸ ਅਤੇ ਸ਼ਿਖਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਮਿਤ ਹੈ। ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਮਰਾਠੀ ਫਿਲਮ ਲੈਪਚਾਪੀ ਦੀ ਰੀਮੇਕ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਨੁਸਰਤ ਭਰੂਚਾ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਛੋਰੀ ਅਬੰਡੈਂਸ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਦੇ ਸਾਈਕ ਅਤੇ ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ ਅਧਾਰਤ ਕ੍ਰਿਪਟ ਟੀਵੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਕ੍ਰਿਪਟ ਟੀਵੀ- ਦ ਲੁੱਕ-ਸੀ, ਦਿ ਬਿਰਚ, ਸੰਨੀ ਫੈਮਿਲੀ ਕਲਟ ਅਤੇ ਦ ਥਿੰਗ ਇਨ ਦ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਨਾਲ ਡਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *