ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਨੇ ਸ਼ਵੇਤਾਂਬਰੀ ਸੋਨੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਵਿਆਹ, ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੱਕ ਲੁਕਾਇਆ ਸੀ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੂਜੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਰਾਜ਼

vikram bhatt marries shwetambari: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਕਰਮ ਨੇ ਸ਼ਵੇਤਾਂਬਰੀ ਸੋਨੀ ਨਾਂ ਦੀ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਹੈ।

vikram bhatt marries shwetambari

ਇਹ ਵਿਆਹ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਹੀ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਪਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਲੁਕੋ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਸੀ। ਵਿਕਰਮ ਨੇ ਅਜੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਹੁਣ ਇਸ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਸ਼ਵੇਤਾਂਬਰੀ ਸੋਨੀ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪਾਗਲ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ। ਪਰ ਇਸ ਤੱਥ ‘ਤੇ ਹੈਰਾਨੀ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲੁਕੀ ਕਿਵੇਂ ਰਹੀ? ਸੋਨੀ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਵਿਕਰਮ ਦੀ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ਵੇਤਾਂਬਰੀ ਸੋਨੀ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ’ ਤੇ ਆਪਣੀ ਅਤੇ ਸੋਨੀ ਦੀ ਇਕ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਇੱਕ ਪਿਆਰ ਭਰੀ ਪੋਸਟ ਲਿਖ ਕੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਵਿਕਰਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵੀ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਸ਼ਮਾ ਸਿਕੰਦਰ ਨੇ ਸੋਨੀ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ,’ ਸਵੀਟ, ਜਨਮਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ, ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋ ‘।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵਧਾਈ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸੂਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਕਰਮ ਅਤੇ ਸ਼ਵੇਤਾਮਬਰੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਖਬਰ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਵੇਤਾਮਬਰੀ ਕੌਣ ਹੈ? ਪਰ ਜੇਕਰ ਸੂਤਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਦਾ ਸ਼ਵੇਤਾਮਬਰੀ ਨਾਲ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਦਿਤੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਭੱਟ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਿਕਰਮ ਅਤੇ ਅਦਿਤੀ ਵੀ ਇੱਕ ਧੀ ਦੇ ਮਾਪੇ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਦਾ 1998 ਵਿੱਚ ਤਲਾਕ ਹੋ ਗਿਆ। ਵਿਕਰਮ ਦਾ ਨਾਂ ਸੁਸ਼ਮਿਤਾ ਸੇਨ ਅਤੇ ਅਮੀਸ਼ਾ ਪਟੇਲ ਨਾਲ ਜੁੜ ਗਿਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *